• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI YÊU CẦU THẮC MẮC CHƠI GAME TRÊN PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

duycst

Các bác cài trò Kamasutris rồi có chơi ổn không? Sao em cài vào máy thì rất ngon lành nhưng mỗi lần khởi động nó lên là treo máy luôn, phải softreset lại mới được.
Mấy trò kia như Dirty Dance, Chiv_X, PocketChallenge,... thì chạy rất ngon còn nó thì chẳng bào giờ chạy nổi hết mặc dù máy của em con trống đến 17M RAM...
Mình cũng bị như vậy mà không biết bị sao cuối cùng đanh phải gỡ ra. Mình dùng con O2 NEO
Chip của bạn là Omap chỉ có 195 Mhz thôi nên có lẽ vì thế mà chạy không nổi.
Các bác xem lại, mấy trò đó ko hỗ trợ W5.0, cài thì được nhưng ko chơi được

Khi cài bạn phải xem trò đó hỗ trợ HĐH gì thì hãy cài vào.Trong bài giới thiệu các trò chơi có nói đấy.Tại bạn chưa xem kĩ thôi

bodyguard

Cái đó thì bít rùi, nhưng mà crack games như thể nào kìa, nó cứ đòi code hoài àh

jimmy_nguyen

StripPokerII????

Bác nào có trò StripPokerII thì up lại dùm em nghe! Tìm mãi trong DS mà không thấy=)) =)) Chắc mấy mod nhà mình quên không up một trò nổi tiếng như vậy hay sao ấy??
Em tải về 81Mb các em của trò này nhưng không có cái gì để chơi hết=)) =))

kangtaforever

Mình đã cài FiFa trên con HP 2415 của mình. Nhưng khi nạp vô chuẩn bị chơi thì bị đẩy ra ngoài màng hình windows là sao vậy? Ah, cho mình hỏi cách điều khiển việc đi lại trong Game Tom Rider cũng như Need for Speed. Mình không biết bấm nút nào để nó di chuyển hết. Làm ơn chỉ mình ha. Cảm ơn trước ha. Ủa ma con HP2415 hay 2715 của mình dùng windows 2005 hả?

chienma

bác nào chơi trò Monpoly (giống cờ tỉ phú đó) chỉ em cách xây nhà với,theo như thông thường là mình mua đất rồi lần sau vào là được cất nhà,sao em ko mua được,không biết mua làm sao? mấy thằng máy nó lại mua được,mỗi lần vào nhà nó bị phạt muốn chết luôn(trong ảnh là 1500$ đó,hix :(( )

game này vui quá, có chơi được trên Atom Exec ko bạn? nếu được cho mình link down nha, thanks.

nguyenpa

Super V.I.P
AIM Pool Challenge The Babe Edition v1.0​

Game chơi Bija trên PPC với "mỹ nhân". Nhìn ít thôi kẻo thua nhé.
Trong khu vực cấm bàn luận mà các bạn "lôi thôi" quá. :D
Yêu cầu trật tự, không bàn luận nhiều.
Game này hỗ trợ các HDH và màn hình.

Trong DS Link tải dưới đây:

http://www.pdaviet.net/downloads.php?do=file&id=287

Chúc vui vẻ !!!
sau em cài vào máy, chơi xong nó bao là bản trial nên ko lột đồ ra hết
:(( :(( :(( :(( :((

Last edited by a moderator:

namket

bạn cho mình xin key của SpbAirIslands nha. key trong diễn đàn die rồi. thanksss..

Status
Không mở trả lời sau này.