• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI YÊU CẦU THẮC MẮC CHƠI GAME TRÊN PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

NhatNguyen

cho mình xin bản Full đi bạn ơi. Cái kkk bạn cho ko sử dụng được,Trò đua xe MicroQuad này Đăng ký online mà (ở trang viex.org)
thanks

Vậy àh, mình xin lỗi vì không có thời gian để thử nên mình up lại cho bạn nè, link bên 4Shared : DOWNLOAD Thân :p

nguyen126

các bạn cho mình xin game KAwai đi,game nay chon 2 hình giong nhau thì nó biến mất đó mà.Mình dùng Atom Exec,hồi truoc chơi dược,sau khi HR xong thì hết chơi dược nữa ròi,màn hình mở ra tối thui à.Nhưng vẫn nghen tiếng nhạc bình thường.Nếu các bạn biết nó bị lỗi gì chỉ giúp mình với,khỏi phải cài lại

ThaiKien

Super V.I.P
các bạn cho mình xin game KAwai đi,game nay chon 2 hình giong nhau thì nó biến mất đó mà.Mình dùng Atom Exec,hồi truoc chơi dược,sau khi HR xong thì hết chơi dược nữa ròi,màn hình mở ra tối thui à.Nhưng vẫn nghen tiếng nhạc bình thường.Nếu các bạn biết nó bị lỗi gì chỉ giúp mình với,khỏi phải cài lại

Game của bạn đã được giới thiệu ở đây.

NhatNguyen

Cái này mình đã post cho 1 bạn rồi mà, cũng trong topic này bạn chịu khó tìm chút chứ, tải về ở ĐÂY

vnese

Ai đó up lại cái football Director được không ? Link die rồi cám ơn các bạn nhiều.

KelvinTSS

Mình có thấy trên một diễn đàn của Nga có phiên bản WarCraft II cho PPC nhưng vì không biết Tiếng Nga nên đành pó tay vì không biết yêu cầu và cài đặt thế nào. Trên diễn đàn mình không biết có game đó không nhỉ, nếu có cho mình xin. cảm ơn!

ThaiKien

Super V.I.P
Mình có thấy trên một diễn đàn của Nga có phiên bản WarCraft II cho PPC nhưng vì không biết Tiếng Nga nên đành pó tay vì không biết yêu cầu và cài đặt thế nào. Trên diễn đàn mình không biết có game đó không nhỉ, nếu có cho mình xin. cảm ơn!

Ở diễn đàn mình cũng giới thiệu rồi đó, bạn sử dụng chức năng tìm kiếm là thấy ngay thôi.

ThaiKien

Super V.I.P
Ai đó up lại cái football Director được không ? Link die rồi cám ơn các bạn nhiều.

Up lại link Football Director 1.1
Mã:
http://www.4shared.com/file/4771649/d10391eb/footballdirector20042005v11.html

lamcuong

Mình rất thích chơi các games dạng đánh bài battle card như Pokemon, Digimon, Yu-Gi-Oh, không biết có phiên bản nào dành cho PPC không? Nếu có cho mình xin hoặc các games khác cũng chơi với dạng như vậy. Thanks

ThaiKien

Super V.I.P
Mình rất thích chơi các games dạng đánh bài battle card như Pokemon, Digimon, Yu-Gi-Oh, không biết có phiên bản nào dành cho PPC không? Nếu có cho mình xin hoặc các games khác cũng chơi với dạng như vậy. Thanks

Các game này trong diễn đàn đều có rồi bạn ạ, bạn muốn game nào vào trực tiếp các chủ đề mà tìm nhé, đừng yêu cầu chung chung.

thienlam

các bác ơi có game lướt ván nào post cho em với. em đang dùng o2 moni. thank các pác

xuanthuyle

Tôi đang tìm game chơi cờ Go (cờ vây). Có bạn nào có không vậy? Cho tôi xin đi. Cám ơn trước nhé

vnese

Thank ThaiKien, nhưng bản này sau khi mình copy file crak đè rồi mà nó vẫn bắt register (chơi 1 lúc là bị). Vả lại tên cầu thủ vẫn ko đúng, bản full hình như có tên cầu thủ đúng.

sweetvietguy

FireHawk v1.20
Trò chơi đã được Man giới thiệu FireHawk ra phiên bản mới v1.20.
- Hỗ trợ các hệ điều hành và màn hình.
- Tham khảo tại đây.

- Tải về tại đây.

Đề nghị ThaiKien kiểm tra trước khi đưa soft lên 4rum, toàn CR đểu ko sử dụng được chỉ chơi được hết màn 1 là nó bắt điền code, điền code vào thì lại tiếp tục chơi lại màn 1. Thật hết biết, 2 lần ăn nhằm đồ đểu của ông rồi nhưng dù sao cũng xin cảm ơn vì tôi biết ông chỉ chôm mấy cái link này ở 4rum nào đó mà ko hề kiểm tra lại.

ThaiKien

Super V.I.P
Đề nghị ThaiKien kiểm tra trước khi đưa soft lên 4rum, toàn CR đểu ko sử dụng được chỉ chơi được hết màn 1 là nó bắt điền code, điền code vào thì lại tiếp tục chơi lại màn 1. Thật hết biết, 2 lần ăn nhằm đồ đểu của ông rồi nhưng dù sao cũng xin cảm ơn vì tôi biết ông chỉ chôm mấy cái link này ở 4rum nào đó mà ko hề kiểm tra lại.

Các game mình đưa lên đều đã được kiểm tra, đấy là điều mình có thể khảng định, tuy nhiên, mình không thể chơi tất cả hết các game, mình chỉ có thể cài đặt và kiểm tra các code, thực sự là không nắm được khi chơi đến giai đoạn cuối cùng của game.
Hơn nữa mình đã một lần trả lời vời thành viên rõ về game FireHawk phiên bản 1.20, thực sự bản CR này có vấn đề và hiện nay chưa có bản CR tốt hơn nên mình đành phải để đấy, mình sẽ cố gắng trong giai đoạn tới chỉnh sửa lại bản CR cho tốt hơn.
Tất cả các phần mềm và các game được có được là do mọi người cùng sưu tầm và cũng có một số do chúng tôi tự tiến hành CR, đã là phiên bản CR thì dùng không thể tuyệt được như phiên bản Full đâu bạn ạ. Nếu bạn cảm thấy thích và có thể khắc phục thì sử dụng thôi.

dangkhoivt

Mình cũng bị tình trạn giống như sweetvietguy, bản 1.2 chỉ chơi được hết màn 1 tức quá cài lại bản 1.0 mà anh PhamQuang đưa lên trước đó, bản này khá hơn nhưng cũng chỉ chơi được đến hết màn 2 thì nó lài bắt điền code, điền xong lại trở về màn 1, pó tay

atomcuibap

trời bác nói năng nghe mất cảm tính thế, mình dùng vẩn OK sao bác không tự chôm về mà dùng mà dùng chùa rồi lại đổ công người ta xuống biển vậy.

Status
Không mở trả lời sau này.