• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI YÊU CẦU THẮC MẮC CHƠI GAME TRÊN PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

hungfv

Bác nào có soft AargonPPC (trò điều khiển tia sáng qua các vật thể đấy) thì cho em xin. Trước down bên MobiFuns nhưng bị mất mất rùi, chơi mãi mà chưa qua hết. Em tìm bên Game logic tính toán đau đầu không thấy
P/S, hay có trò Art Heist cũng được, chơi cũng tương tự mà)
Cảm ơn trước các bác nhé

nimda

Cho hỏi về game AOE: khi di chuyển bản đồ, ngoài cái phím 5 chiều trên PPC còn cách nào khác để di chuyển không vì tui chơi nhiều quá cái phím 5 chiều của máy tui liệt hết trơn rồi.

ktp

Cho hỏi về game AOE: khi di chuyển bản đồ, ngoài cái phím 5 chiều trên PPC còn cách nào khác để di chuyển không vì tui chơi nhiều quá cái phím 5 chiều của máy tui liệt hết trơn rồi.

Không còn cách nào cả, chơi Game phải chịu như thế bạn ạ.

DOP

Bác nào chơi CounterStrike PCC rồi chỉ DOP wa màn 1 với :( Kill sạch sẽ rồi mà không biết đường nào wa level hết

Mr_De

Bạn dùng bản của mình đi.Mình đã chơi trên Exec rồi,nên bạn cứ yên tâm nhé.Bạn Down về,rồi Copy thẳng vào thẻ nhớ,rồi chạy File HMM_PPC.exe là ok nhé.Thân!
http://www.4shared.com/file/7883885/967948d4/PocketHeroes_v003a.html

Nhưng bản này ko setting đc ở cả trong lẫn ngoài combat...ko hỉu sao, hay là ko phải bản ngon nhất. Mà ko bít nút nhìn info quân đứng ở đường nên ko biết số lượng nó ra sao, ai bít chỉ dùm.

Vitdao

Well-Known Member
Không biết đã có game empires II chưa? nếu bác nào có game AOE empires II cho mình link tải với nhé.Thanks

haitruongls

Không biết đã có game empires II chưa? nếu bác nào có game AOE empires II cho mình link tải với nhé.Thanks

mình cũng đang mong đây,chác sắp có rồi chỉ khoảng 3-4 năm nũa thôi...!!
giá mà các hãng lớn phát triển thật nhiều game trên mobile thì hay quá.
bạn đã có ''Tom Braider Legen''
chưa vậy

kenpham

mình tải trò Myst V111 về rồi mà chưa có key để chơi.các bạn có chia sẻ với mình nhé

holitraco

Mọi người cho hỏi trước đây mình đã có down một lần có rất nhiều bản đồ cho trò chơi này, nhưng sau lân up rom xóa hết bây giờ cũng chẳng nhớ mình đã down ở đâu cả, ai biết cho đường link với. Mất mấy ngày mà chẳng tìm ra gì cả. Thank trước!

Bác nào có game dàn trận Heroes cho WM5 thì cho mình xin với. Bản mình cài toàn báo lỗi không thể chơi được(chắc là dành cho WMSE2003)

Nemmatlanh

Mọi người cho hỏi trước đây mình đã có down một lần có rất nhiều bản đồ cho trò chơi này, nhưng sau lân up rom xóa hết bây giờ cũng chẳng nhớ mình đã down ở đâu cả, ai biết cho đường link với. Mất mấy ngày mà chẳng tìm ra gì cả. Thank trước!

Hè b-) .Bạn có chắc là đã tìm mấy hôm nay không vậy?Ở 1 hoặc 2 trang trước mình đã Post Game này lên rồi mà?Bạn tìm lại xem sao nhé.Thân!

hungchip

cho mình hỏi: với mình cài ZIOInteractive_FIFA2002, AOE 1.25 cho O2 Neo nó cứ báo là files ko tương thích với PPC. có bác nào cài đc thì hướng dãn mình với.
hay có thể giới thiệu 1 số games thể thao, đá bóng, quả lý bóng đá,.. cho NEO thì chỉ cho mình chỗ down nhe!! Thanks!!!!!

XIII

Anh PhamQuang có thể xem lại game ACE Pocket Podz được không. Sau khi cài CR rồi mà chỉ vẫn chơi được demo thoi (level 1). Game này khó hơn Zuma và chơi hay quá. Cảm ơn anh nhiều.

bbcat

Em muốn tìm game chơi cờ vây trên WM5. Cờ tướng, cờ vua, caro, sodoku,... đều có cả, chỉ thiếu mỗi cờ vây ^^!

PhamQuang

Manager
Anh PhamQuang có thể xem lại game ACE Pocket Podz được không. Sau khi cài CR rồi mà chỉ vẫn chơi được demo thoi (level 1). Game này khó hơn Zuma và chơi hay quá. Cảm ơn anh nhiều.

- Cài đặt Game.
- Copy đè CR File kèm theo vào sẽ mất Reg. mà bạn.
- Chơi Game thôi.

Chơi hết Level 1 mới Unlock level 2 thì phải bạn ạ
.

Status
Không mở trả lời sau này.