• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI YÊU CẦU THẮC MẮC CHƠI GAME TRÊN PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

abcdefghi

Thưa bác PhamQuang,

Lúc trước bác có giới thiệu trò chơi CityPipe, rất hay, file exe bác đính kèm theo, em đã tải về và chạy trực tiếp trên PPC để chơi, nhưng đó chỉ là bản DEMO chỉ chơi đc 5 vòng, hix, bác có thể kiểm tra lại xem sao và cho em xin bản đầy đủ đc ko ạ :) thank bác trước.

metropolice

Mình đag kiếm game Fire Power : bắn máy bay, huynh nao có bản full cho em xin với, em da ghiền game này quá

spiprose

Cho mình hỏi có ai có trò nào dạng như the sim hay đi cảnh như Alone không cho mình với.

caibangds

Có ai có bản full của games đua xe MicroQuad 1.1 không? mình tìm khắp các diển đàn PPC mà không thấy. Trước ở MF thấy có bài giới thiệu nhưng không thấy link đâu .Bác nào có thì chịu khó tìm lại giúp em với nhé, thanks thanks thanks

tuanquynh8083

Active Member
có game tam quốc diễn nghĩa chơi trên PPC không các bác nhỉ?trước em dùg NG chơi trò đó cũng hay ra phết.bác nào co thì gửi cho em với.thank các bác nhiều.khoithuoc_doicho80@yahoo.com

sunsea

Bác Phạm Quang ơi em thấy bác giới thiệu Game PieSoft Gonz Age v1.01 (PPC) trên diễn đàn mà không biết sao em không download được. Em rất thích game này, trước đây tìm mãi không được, mong bác giúp đỡ cho em với. Cám ơn bác rất nhiều!!!

THAMTUTU

Cái này chỉ có một em thôi hả Bác Quang, còn em nào nữa không đưa lên đi bác

mrthanh

Chủ đề này đông quá nhỉ.Có lẽ dùng PDA nhiều anh em quá mà ko có chị em chăng ? Có khi anh em nên tâm lý kiếm mấy cái cho chị em nữa chứ nhỉ . kakakkak

h2_viethoang

Bác nào up lại cho em trò Syberya và The Mysth thì up lên cho em với. Mấy cái link các bác đưa ở topic của game này không down được. Hixx

binharmani

các bác ơi có game nuôi cá ảo không cho em với . nuôi cá mà có cả bắn quái vật nửa đó . em cảm ơn trước nhé

pput

toàn thế này thôi các bác ah :D

The file link that you requested is not valid. Please contact link publisher or
use our search engine to find a file or folder

kukingkong

Xin hỏi cách hack tiền trong các game PPC như thế nào ?

Khi chơi trên PC, tôi hay dùng Art Money truy tìm các giá trị trong bộ nhớ & thay thế bằng số mình muốn. Hoặc dùng Hex Editor để sửa file savegame.

Nhưng PPC đâu có làm thế được. Có mấy game RPG khó quá, ko hack chơi ko nổi.

Bạn nào biết có thể chia sẻ KN ? Tks.

holitraco

Mình đưa cho bạn luôn một Box gồm nhiều game cũng khá hay luôn.Trong đó có trò bắn bóng phá gạch của bạn đấy.Bạn Down về,giải nén ra,copy vào thẻ và chay luôn nhé.Không cần cài đặt gì nữa đâu.Thân!
http://www.4shared.com/file/8736233/d669b2e3/PDAmill_GameBox_Classics.html

Mình đã làm như bạn, down về giải nén copy vào thẻ nhớ, nhưng chỉ có data thôi chứ không có file chạy.

Nemmatlanh

Mình đã làm như bạn, down về giải nén copy vào thẻ nhớ, nhưng chỉ có data thôi chứ không có file chạy.

Bạn xem lại xem thế nào đi nhé.Mình vừa Down lại rồi mà.Có đủ hết các File chạy mà.Có cả File Exe để chạy trên PPC nữa đó bạn.Chắc bạn Down bị lỗi rồi.Bạn Down lại đi nhé.Chúc vui!

Status
Không mở trả lời sau này.