• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI YÊU CẦU THẮC MẮC CHƠI GAME TRÊN PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

SoFasttt

mình thấy trò tennis của MX31214 rất hay, tuy nhiên không tìm ra nút đánh bóng, giúp mình với.

VirtualToys VT Pocket Tennis

Chơi Tenis trên PPC.

Game này dùng Stylus bạn ah, bạn cứ chọc loạn lên 1 lúc là hiểu ấy mà :D

Game rất hay, nhưng ko hiểu sao chơi trên WM5 (BA) hay bị treo những lúc cuối séc, nên đành bỏ :(

ThaiKien

Super V.I.P
Không bắt đăng kí nhưng phải chờ 10 đếm lùi sau nhiều lần chơi :(

Do chưa đăng ký nên mỗi lần chơi đều bị bắt đếm lùi, bạn cứ vào phần đăng ký và gõ 12345 là được thôi!

HamiNguyen

Sặc đã nhập 12345 rùi vẫn không được mình mới post bài :(
Nó nói pass không đúng với user name :(đòi kkk:(

Romance8x

Có bác nào rảnh rỗi làm cái hướng dẫn chơi trò Arvale I & II đi, tìm mãi đường mà chả biết đi thế nào :(

holitraco

Khi mình down về nó hiện lên biểu tượng con khủng long. Copy vào thẻ rồi vào đó chot nó nói bằng tiếng anh:" Nếu tiếp tục chạy sẽ có hại cho máy, bạn có tiếp tục chứ?"
Vậy đó là lý do gì vậy bạn. Đây không phải là trò chơi cần cài đặt mà là về copy vào thẻ rồi chơi ngay à?

Phần mềm của bạn đây:

Chơi skyfore trên exec chán quá, để chế độ đạn tự động thì toàn bắn chết con tin, đạn laze ăn chẳng thể nào bắn được. Đến cửa 6 thì bắn chẳng phá hủy được quân địch. ( Đây là mình nói chế độ chơi gấp màn hình ). Ai biết cài đặt làm ơn hướng dẫn mình với để có thể bắn được đạn laze, đến cửa 6 có thể phá hủy được súng và xe tăng của địch. Thank!
[
QUOTE=ThaiKien;83638]Up lại cho bạn ở đây:[/QUOTE]

Last edited by a moderator:

leo12

Các bác ơi, nghe nói những trò chơi phải chọt nhiều vào màn hình thì màn hình nhanh hỏng lắm phải không ạ?

MrTrung

Các bác ơi, nghe nói những trò chơi phải chọt nhiều vào màn hình thì màn hình nhanh hỏng lắm phải không ạ?

Đến nút bấm bấm nhiều còn hỏng huống chi là cái màn hình mảnh mai yếu đuối của PPC :D:D:D:D Bạn nên trọn những Game chơi bàng bàn phím thì sẽ tốt hơn nhưng mà chọt màn hình cũng không phải thật sự nhanh hỏng ;;) ;;) ;;) ;;)

bkit06

cho em hỏi tại sao diễn đàn của mình không có chuyên mục game bluetooth dành cho ppc nhỉ.em có mấy dứa bạn cứ bắn gbound wa BT miết mà kiếm hoài hôk ra gb cho ppc để chơi với bọn nó!bên S60 có nhiều game Bt lắm mà!

SoFasttt

Chơi skyfore trên exec chán quá, để chế độ đạn tự động thì toàn bắn chết con tin, đạn laze ăn chẳng thể nào bắn được. Đến cửa 6 thì bắn chẳng phá hủy được quân địch. ( Đây là mình nói chế độ chơi gấp màn hình ). Ai biết cài đặt làm ơn hướng dẫn mình với để có thể bắn được đạn laze, đến cửa 6 có thể phá hủy được súng và xe tăng của địch. Thank!
[
QUOTE=ThaiKien;83638]Up lại cho bạn ở đây:
[/QUOTE]

_ Để chế độ đạn tự động để đỡ hại phím thì phải chấp nhận thôi bạn, con tin cũng chỉ ảnh hưởng điểm số thôi, ko quan trọng lắm đâu. :)

_ Muốn bắn Laze thì ấn và giữ nút Contact ( hoặc Calender ).

_ Mission 6 là Misson Dead or Alive, chỉ có chạy thẳng chứ ko có đánh đấm gì hết, cố mà né thôi bạn :D

sanbeo86123

Mobirate Billiard Master v3.0.1 (PPC) <<<< cái này ko dùng đc với EXEC hả chú Quang ?
Cháu kết trò này lắm :((

echopxanh

cái game đầu tiên sky force sao đòi usename & passwork j vậy a ,e down kg đc

Last edited by a moderator:

MrTrung

cái game đầu tiên sky force sao đòi usename & passwork j vậy a ,e down kg đc

Mình vẫn Download tốt mà bạn ktra lại đi:D:D:D:D Bạn dung phần mêm down gì thế ???? Link vẫn chạy rầm rầm mà

leo12

Chỉ muốn nhắc nhở các bác download game nhớ quét virus cho cẩn thận. Hôm nay máy chết mang ra hàng hoá ra vì virus các bác ạ. Giết xong là OK ngay :)

Status
Không mở trả lời sau này.