• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi yêu cầu và giải đáp thắc mắc về soft P2!

Status
Không mở trả lời sau này.

chanhtin1

Help me please!

Có pác nào có phần mềm từ điển và chặn tn cho 7610 ko cho mình xin với!

chosoichu

Cho e hỏi có cái soft nào nghe nhạc cho N70 ME hok, nghe = chương trình của máy nó bị giựt giựt, còn UltraMP3 thì cũng giựt nốt, còn cái JukeBox thì nghe cỡ 1 ngày thì bị lỗi fần mềm hiện lên màu xanh da trời, còn WMAPlus thì ko vào dc tới chỗ nghe nhạc, chỉ vào dc tới cái fần đen giới thiệu WMA Plus thôi. Ai giúp giùm e với

nh3k30

Cho e hỏi có cái soft nào nghe nhạc cho N70 ME hok, nghe = chương trình của máy nó bị giựt giựt, còn UltraMP3 thì cũng giựt nốt, còn cái JukeBox thì nghe cỡ 1 ngày thì bị lỗi fần mềm hiện lên màu xanh da trời, còn WMAPlus thì ko vào dc tới chỗ nghe nhạc, chỉ vào dc tới cái fần đen giới thiệu WMA Plus thôi. Ai giúp giùm e với

dùng core player là bảo đảm OK lun!

wonbin15

Các bác cho em phần mềm nghe nhạc JukeBox bản mới nhất nghen.Hiện giờ em tìm trong forum chưa thấy.Thanks các bác nhìu. !

ducbinh94

Bạn nên kiểm tra lại file nhạc gốc và phần mềm của máy đi. Vì hầu hết các phần mềm nghe nhạc đi kèm theo máy đều chuẩn hết. Mình đang sài N70 ME cực GOOD.

wonbin15

Hiện tại mình chỉ có bản V2.18 là cao nhất thui.
Pác Hungpdahl ơi ! Hình như chương trình của bác up cho em kô có license key thì phải.Nên em chỉ sử dụng đc trong 1 thời gian cố định thui.Mong bác
giúp em! IMEI:355660000620429. Thanks !

kodut

Phiền anh em share cho em 1 Soft nghe nhạc trên N70 ME nào có tác dụng như Winamp trên PC mà dùng ổn định nhất nha....Soft nghe nhạc cảu máy cũng tốt nhưng khị chạy nó ko hiện playlist và nó play tất cả các đuôi mp3 ,,,,nên nhiều khi bất tiện

vh1

Phiền anh em share cho em 1 Soft nghe nhạc trên N70 ME nào có tác dụng như Winamp trên PC mà dùng ổn định nhất nha....Soft nghe nhạc cảu máy cũng tốt nhưng khị chạy nó ko hiện playlist và nó play tất cả các đuôi mp3 ,,,,nên nhiều khi bất tiện

Bạn dùng thử cái này xem:
http://www.4shared.com/file/38812810/80a8c85e/PowerMP3_v102_Full_with_WM11.html

huynh ui cho đệ xin cái pm unlimited voice recorder có bản full thì càng tốt.

Bạn dùng cái này xem:

Last edited by a moderator:

cuong_beo

Em đang ở nước ngoài, hiện em dùng con Nokia E65 nhưng bị khóa mạng chỉ dùng được với một mạng duy nhất, liệu có ai biết cách để mở khóa Nokia E65 ko??

Có chuyên mục phần cứng, mở khóa mạng. bạn qua đó thảo luận nha ->http://www.pdaviet.net/forumdisplay.php?f=108

Last edited by a moderator:

Itachi06

bác nào có phần mềm nghe radio trên 7610 cho em xin với. nghe đc các đài fm của việt nam nha

httt_ilove

Killer Mobile Total Recall v2.1 DateCode 022608 S60v2 SymbianOS7
Ứng dụng ghi âm cuộc gọi V2.1.
hidden content may not be quoted

liệu nó có kêu bíp bíp ko thế ạh

SevenCD

7610 không có chức năng nghe radio, chỉ có thể nghe radio qua gprs thôi.

mà GPRS mắc tiền lắm

Nhân đây cho mình hỏi luôn, mình xải CorePlayer, chỉ muốn nghe nhạc xem phim bằng thằng này th6i, nhưng nó tự động gán xem hình jpg cho CorePlayer lụo6n.

Có cách nào gán jpg lại xem bằng multimedia bình thưởng không?
(ghi chú: đã dùng open with... của FExplorer mà không xi nhê)

À, mình gửi file java (đuôi jar) sang máy Nokia không dùng symbian (đã xóa đôi jar để gửi, không xóa không cho gửi do bản quyền chi đó) nhưng máy nhận tự động thêm đuôi "ext" -> không đổi tên, không xài được, làm sao giờ?

nguyenpa

Super V.I.P
7610 không có chức năng nghe radio, chỉ có thể nghe radio qua gprs thôi.

mà GPRS mắc tiền lắm

Nhân đây cho mình hỏi luôn, mình xải CorePlayer, chỉ muốn nghe nhạc xem phim bằng thằng này th6i, nhưng nó tự động gán xem hình jpg cho CorePlayer lụo6n.

Có cách nào gán jpg lại xem bằng multimedia bình thưởng không?
(ghi chú: đã dùng open with... của FExplorer mà không xi nhê)

À, mình gửi file java (đuôi jar) sang máy Nokia không dùng symbian (đã xóa đôi jar để gửi, không xóa không cho gửi do bản quyền chi đó) nhưng máy nhận tự động thêm đuôi "ext" -> không đổi tên, không xài được, làm sao giờ?

do ko còn dùng 7610 (s60v2) nữa nhưng để chỉnh hay dùng các định dạng files thì bạn chọn ở đây nhé: coreplayer -> tools -> preferences -> select page -> file asociations :)

mavericks

các bác cho em hỏi, em đang dùng N72,em muốn tìm 1 phần mềm nào để khi có cuộc gọi đến sẽ hiển thị ảnh người gọi to = cả màn hình ko.???
Chức năng mặc định của máy chỉ cho phép hiện ảnh bé tý ở góc,nhìn ko rõ mặt.
Cám ơn rất nhiều!

Taki7610

Unlock_GSM
các bác cho em hỏi, em đang dùng N72,em muốn tìm 1 phần mềm nào để khi có cuộc gọi đến sẽ hiển thị ảnh người gọi to = cả màn hình ko.???
Chức năng mặc định của máy chỉ cho phép hiện ảnh bé tý ở góc,nhìn ko rõ mặt.
Cám ơn rất nhiều!

Bạn dùng cái này xem sao nhé.

[HIDE="taki"]http://www.4shared.com/file/40722017/9f03833e/Aims_MigitalTechnovationsSmartCom.html[/HIDE]

Taki7610

Unlock_GSM
bác nào có phần mềm nghe radio trên 7610 cho em xin với. nghe đc các đài fm của việt nam nha

Mặc dù có phần mềm nghe Radio cho N7610,nhưng đều phải sử dụng chức năng GPRS nên "sóng khá chập chờn".Phần mềm nghe Radio.

[HIDE="taki"]http://www.4shared.com/file/40722265/3dc8a0bb/AVEC_Radio_V10.html[/HIDE]

SevenCD

Taki7610 nói:
do ko còn dùng 7610 (s60v2) nữa nhưng để chỉnh hay dùng các định dạng files thì bạn chọn ở đây nhé: coreplayer -> tools -> preferences -> select page -> file asociations

Không biết bạn dùng bản nào. mình dùng bản CorePlayer 1.2.0 build 3495 for ARM không có Page File Associations.
Chi co các page: Player, Language, Media Lib, Networdk, Video, Audio thôi, trong các page này không có tùy chỉnh file association, trước đây tìm rồi mà không thấy.

Hỏi thêm: có cách nào gửi file *.jar (file chương trình java) sang máy không có HĐH symbian bằng bluetooth không? Đã thử gửi sang thằng Sony Ericsion bằng cách xóa đuôi jar, gửi song đổi tên đuôi là chạy dc, còn nokia không cho đổi đuôi nên bó tay.

Status
Không mở trả lời sau này.