• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi yêu cầu và giải đáp thắc mắc về soft P2!

Status
Không mở trả lời sau này.

hoctronam

sao mình kô thể down được chương trình office dùng cho 6680 vay.
pác nào có,up lên chia sẻ voi mọi người nhé!!

Chỉnh sửa cuối:

ngockhanh85kt

có ai có phần mềm tự động cập nhật giờ khi tháo sim và pin của 7610 ko? néu có xin hãy up lên cho minh với nha. thank!!!!!!!!!!!

Kojiro

Super V.I.P
có ai có phần mềm tự động cập nhật giờ khi tháo sim và pin của 7610 ko? néu có xin hãy up lên cho minh với nha. thank!!!!!!!!!!!

Không biết fw máy bạn version bao nhiêu? Nếu mình nhớ không lầm thì version 7.0 đã khắc phục được điều này. Bạn ra tiệm kêu thợ chạy firmware mới cho nhé! Chỉ có vậy mới khắc phục được thôi!

ppcboy

tìm handy taskman cho Ngage C

bác nào có soft "handy taskman" cho Ngage C không?hoặc soft có thể hẹn giờ đóng, mở các ứng dụng em đang rất cần soft này.Thanks các Bác trước nhé.

ngamykiempham

các anh chị ơi có ai có phần mềm don rác( các file không cần thiết) thì cho em với, với phần mềm ACM đã cr***c em xài máy n7610. imel 359732001556450. em cám ơn trước nha.

ngamykiempham

Giúp em với hichichic

các anh chị ơi có ai có phần mềm don rác( các file không cần thiết) thì cho em với, với phần mềm ACM đã cr***c em xài máy n7610. imel 359732001556450. em cám ơn trước nha.

caubevodanh76

bác nào có cho em xin soft backup tin nhắn , backup danh bạ điện thoại, và cái cuối cùng là handytask man, phiển bản mới nhất... đã bẻ hoặc có chìa nha các bác ... thanks trước, hồi trước tìm là có, bây giờ ko thấy đâu hết :(

thaibang

sao mà down không được vậy hả các bác giúp dùm em đi pác ơi!!!!!!!!!!!!!!!!

hoctronam

cho mình hỏi có chương trính nào có thể tạo được bảng tính như trong excel,có thể tính toán như trong excel được kô vậy?

Kojiro

Super V.I.P
cho mình hỏi có chương trính nào có thể tạo được bảng tính như trong excel,có thể tính toán như trong excel được kô vậy?

Mình chưa thử hết tính năng nhưng thấy QuickOffice có thể xem excel, power point được đó. bạn search thử nha!

vh1

Bạn phải nói rõ bạn dùng ĐT loại nào thì mới giúp bạn được. Có phần mềm bảng tính như trong excel,có thể tính toán như trong excel đó.

caubevodanh76

bác nào có cho em xin soft backup tin nhắn , backup danh bạ điện thoại, và cái cuối cùng là handytask man, phiển bản mới nhất... đã bẻ hoặc có chìa nha các bác ... thanks trước, hồi trước tìm là có, bây giờ ko thấy đâu hết :(

sao ko bác nào giúp em hết thế ??? :)

kysusieuhang

Sao kô tự search đi bạn có đầy trong diễn đàn mà

gai

Well-Known Member
các bác nào gửi cho em ct xóa font của máy 3230 em cám ơn nhiều. thanks

koolpoint

Đây là phần mềm chặn cuộc gọi cực chuẩn và ghi âm cuộc goi không tiếng beep Đúng như ý.:D

bạn coi lại link dùm nha, mình không down được.
mình đang cần gấp phần mềm chặn cuộc gọi & tin nhắn cho N72 & N7610.
Giúp mình với nhé! Thanks!

ManhKeu

Active Member
Tôi thấy bên VNN MESSENGER họ có phần mềm chat vnn messenger hay lắm mà tôi gửi tin mãi không được ! Bạn nào có cho mình xin với ! Cảm ơn trước nhé !

Status
Không mở trả lời sau này.