• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi yêu cầu và giải đáp thắc mắc về soft P2!

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
bác ơi ! ở máy 3230 của em thì k có phần chuyển dạng lưu tin nhắn trên thẻ mà nó mặc định là lưu vào phone memory, vậy e muốn xin bác soft bắn bluetooth qua thẳng thẻ nhớ ......

Bạn search Pm tên MsDriveE cài vào nha.

atomx

bạn nào có nhật ký công việc cho n6600 không ? cho mình xin với .

thanhtungsx

Bạn cho mình cái link đi, mình ngâm cứu thử :D

Xin lỗi link bị mất rồi để mình tìm hé , tại lúc trước mình fomat máy nên bị mất uổng quá , mình nhớ không lầm là ứng dụng này được Việt hóa bởi anh Mạnh Tú đó Kojiro à b-)

Kojiro

Super V.I.P
Xin lỗi link bị mất rồi để mình tìm hé , tại lúc trước mình fomat máy nên bị mất uổng quá , mình nhớ không lầm là ứng dụng này được Việt hóa bởi anh Mạnh Tú đó Kojiro à b-)

Hehe, ko biết ai việt hóa gì, chỉ cần cái tên chính xác là KJR ráng tìm là được. Phải có cái tên!

thanhtungsx

Mình là người Việt , xài tiếng Việt dễ xài hơn , với lại vợ mình ko biết tiếng Anh , Kojiro ơi :p

Tìm ra chưa Kojiro ?

mailove2222

ai có cr@ack của advanced divece lock 1.00 s60 hok cho mình với !!
mình xài dc có 7 ngày ah :( !! imei của mình : 355700009183456 thanks nhìu

phuoc_ky

cac cao thu oi cho em hoi?em cài mobiola webcam2 cho con N70ME Lam sao mở đc ạ.em con connect qua cap Ạ.nó cứ báo disconnect à

conkhir

ai có cr@ack của advanced divece lock 1.00 s60 hok cho mình với !!
mình xài dc có 7 ngày ah :( !! imei của mình : 355700009183456 thanks nhìu

Gửi bác bộ cài của soft luôn, bao gồm file sis và k**gen

Hoặc bác dùng luôn k*y này nè: 08023

Status
Không mở trả lời sau này.