• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi yêu cầu và giải đáp thắc mắc về soft P2!

Status
Không mở trả lời sau này.

ngocquynh47

bạn nào có SMSforwarder bản full cho N72 cho mình xin nhé. mình tìm khắp 4frum chỉ thấy bản full cho S60v3 chứ v2 thì ko thấy.cảm ơn nhiều

anhabcoi

phần mềm khóa phím 3230 bằng phím bút chí

mình ngồi tìm kiếm cả buổi trời mà không biết phần mềm nào các bạn ạ.
nghe nhiều diễn đàn nói là phần mềm keylocker, nhưng khi down về và cài đặt thì không thấy chỗ cái đặt nào có sử dụng phím bút chí.
vậy bạn nào biết chỉ cho mình với. nếu các bạn có phần mềm đó và key thì up lên cho mình với nhé.
xin cảm ơn nhiều!
(không biết yêu cầu có đúng chỗ không, nếu không đúng chỗ mong admin thông cảm bỏ qua nhé):-??

vh1

mình lục tung lên hêt và gài đặt từng cái 1 để thử xem cái nào xài dc và cái nào không kết quả là không cái nào xài dc
-fonttv
-vn
-fonts vietnam
-vn-font ok
-bo go va font tieng viet
đều không xài dc cho opera mini hiển thị tiếng việt trong lướt web
còn chuong trình nhá máy mình tìm dc rùi

Bạn dùng bản font này thì sẽ hiển thị tiếng việt được hết. Mình đã test thử trên nhiều máy s60v2 kể cả 6680, 6681 vv..Chú ý trước khi cài bạn xoá bỏ hết font cũ đi nhé. Cài xong bạn phải khởi động lại máy nhé. Chúc thành công!!!

h0csjnh

Tình hình là em có :
-1 con 3230 V5.0717.0/28-03-07
và ông chú em có :
-1 con 3230 v5.06xx.0/xx-xx-06 ( xx ko nhớ rõ )

Ông chú em đã thay đổi đc logo mạng , còn em đã thử nhiều lần mà ko đc các bác trả lời giúp em là bị sao ( PM thì em dùng OpLogoManV1.0 , Fexplorer , SeleQ ) mà ko đc các bác giải thích hộ em vụ này có phải do Fimware gây ra ko
- máy của em thì cài đủ chương trình rồi từ SajiOS4 , SM4.01...Nhưng còn mỗi cái oplogo Viettel cùi bắp là chưa đuổi nó đi đc.

*Nếu do fimware của em ko thay đổi đc oplogo liệu có thể mang ra hàng hạ xuống fimlware giống của ông chú em ko?,giá $ , lợi & hại thế nào,ra sao.Trả lời giúp em THANKS

Hungnokia3300

Well-Known Member
Tình hình là em có :
-1 con 3230 V5.0717.0/28-03-07
và ông chú em có :
-1 con 3230 v5.06xx.0/xx-xx-06 ( xx ko nhớ rõ )

Ông chú em đã thay đổi đc logo mạng , còn em đã thử nhiều lần mà ko đc các bác trả lời giúp em là bị sao ( PM thì em dùng OpLogoManV1.0 , Fexplorer , SeleQ ) mà ko đc các bác giải thích hộ em vụ này có phải do Fimware gây ra ko
- máy của em thì cài đủ chương trình rồi từ SajiOS4 , SM4.01...Nhưng còn mỗi cái oplogo Viettel cùi bắp là chưa đuổi nó đi đc.

*Nếu do fimware của em ko thay đổi đc oplogo liệu có thể mang ra hàng hạ xuống fimlware giống của ông chú em ko?,giá $ , lợi & hại thế nào,ra sao.Trả lời giúp em THANKS

Firmware thì chỉ có lên chứ không có xuống được đâu bạn ạ. Bạn thử format thẻ nhớ trước, rồi đến máy điện thoại sau. Sau cùng cài thử chương trình đổi logo xem. Nếu không được thì :-??:-??:-??:D:D:D

ngocquynh47

bạn nào có SMSforwarder bản full cho N72 cho mình xin nhé. mình tìm khắp 4frum chỉ thấy bản full cho S60v3 chứ v2 thì ko thấy.cảm ơn nhiều

không bác nào có thứ hàng hiếm này ạ,vậy bác nào có ứng dụng làm ẩn đi các ct chạy ngầm trên hệ thống ko.kiểu như khi mình muốn dấu 1 soft nào đó đang chạy để khi bấm và giữ phím menu thì nó ko hiện lên icon của soft đang chạy ngầm đó ấy.

Binhxd7

Nhờ các Bác giúp Tôi với:
- tôi dùng N70ME
- dùng Soft ghi âm CallRecorder 1.03 để ghi âm cuộc gọi
- dùng thêm soft Beepoff để tắt tiếng beep khi ghi âm
Tuy nhiên khi sử dụng gặp rắc rối sau, nhờ các Bác giúp:
+ khi có Dt gọi đến máy rung bình thường, nhưng
+ nếu có các cuộc dt tiếp theo là máy không báo rung nữa,

Bác nào có thể hướng dẫn cặn kẽ giúp.Thank các Bác nhiều

thuongdangnin

Shmessenger bản 2.01 và 3.02
đăng ký tại shmessenger.ro nhé

Lưu ý: đổi đuôi .7z thành .jar nhé

sao tớ không đăng ký được vậy bạn. Ban làm ơn cho link trưc tiếp tơi phần đăng ký được không

tanhienduc

máy n82 của mình bị lỗi font,duyệt wed không hiển thị được tiếng việt,1 số soft việt hóa cũng không hiển thị được,bác nào có bộ font TV chuẩn cho mình xin với

Kojiro

Super V.I.P
máy n82 của mình bị lỗi font,duyệt wed không hiển thị được tiếng việt,1 số soft việt hóa cũng không hiển thị được,bác nào có bộ font TV chuẩn cho mình xin với

Lần sau hỏi N82 thì bạn vào S60v3 nhé, đây là sai khu vực rồi :)
Font thì bạn dùng font này nhé: http://www.mediafire.com/?w3bcgmxdon0
Nhưng mình khuyên bạn nên up fw hỗ trợ tiếng Việt.

nickyblack

cho Em coden smartmovie bản 4.01 với

item 356965018168009 song Anh chị nt vào số 0936997966 thì càng tốt ạ :D

Chỉnh sửa cuối:

vietthanhster

Phần mềm Opera Mobile 8.65 Full ??????

Giúp tôi tìm phần mềm Opera Mobile 8.65 Full với. Tôi dùng N70 nhwng sau khi cài một số phần mềm Opera Mobile đã Download ở diễn đàn thì khi kết nối lại bị treo máy ngay, phải tháo pin ra để khởi động lại

ongtrungducmx25

cái này chỉ có bản OP6.0 thôi mình chưa thấy có bảng nào mới hơn! nếu thích thì mình post cho bạn nhé!ok
--------------------------------------------------
Phần mềm Opera Mobile 8.65 Full ??????
Opera Mobile 8.65

Opera internet browser for your Symbian or Smartphone.
Opera brings full Internet content and images to any device, from computers and cell phones to portable media players and game consoles.
For B2B customers seeking information on the new Opera Mobile 9.5 build for B2B, please visit our B2B site by clicking here. Please note: There is no beta for Opera Mobile 9.5 available at this time.
New Features for Opera Mobile 8.65
* Support for Macromedia Flash Player 7 for Pocket PC
* FlashLite 2.1
* Text Wrap in Desktop Mode
* Grab and Scroll (only applicable to Pocket PC)
* Web search in address bar
* Save image
* Copy text
* Send link as email, SMS or MMS
* Import Bookmarks from Pocket Internet Explorer
* Desktop Mode as default viewing mode
Opera Mobile is the fastest, most secure browser available for S60 and Windows mobile handsets. Please visit the mobile download page for your Symbian S60 or Windows Mobile PDA to download or to learn more about Opera for these devices.
Password: fdl4all.com

Download Links:

http://rapidshare.com/files/14792161..._OpMob8.65.rar
-------------------------------------------------
OTD

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
Bên S60v3 thì 8.65 có lâu rồi, mình nghĩ bên này chắc cũng vậy. A e tìm rồi cài vào, cần code thì nói mình, mình giúp cho nha.

ngocquynh47

Ko ai có SMSForwarder bản full sao, nếu ko thì cho mình xin bản trial cũng đc để mình mua code.Hôm trước lỡ xóa mất bộ cài của nó, h chả biết kiếm đâu nữa rồi

mechabaya

tặng các bạn bản slick mới nhất nhé!
chúc các bạn vui vẻ!

chúc các bạn vui nha!

Ko hiểu sao em cài slick nó bắt update version 0.45,nhưng down giữa chừng lại bị ngắt,nếu cài 0.45 sau đó có phiên bản mới nó lại bắt update tiếp à!

Status
Không mở trả lời sau này.