• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi yêu cầu và giải đáp thắc mắc về soft P2!

Status
Không mở trả lời sau này.

tu2179

Bạn xóa hết font trong máy, chép font cần đổi khởi động lại máy là được, thử lại đi bạn.

em đã làm giống anh. Kết quả chỉ được ở trong phần TTpod và Mobireader. Trong phần menu fonts vẫn như cũ. Em đang muốn tất cả đều hiển thị cái fonts đấy. Anh giúp em với.

Chỉnh sửa cuối:

akhanhminh

Mình xài Nokia 7610 có cài ola rồi mà ko thể vào được, mình coi trên web thì cần phải cài java ảo mới được. Anh em chỉ mình sữ dụng ola trên symbian với

poison071089

Mình xài Nokia 7610 có cài ola rồi mà ko thể vào được, mình coi trên web thì cần phải cài java ảo mới được. Anh em chỉ mình sữ dụng ola trên symbian với
Chắc bác chọn sai cấu hình gprs thôi chứ có gì đâu !
Mà bác dùng mạng Nào ?

Posted via Mobile Device

tiephien1

thằng bạn mình dùng 7610, lấy file cài từ trang chủ của ola , cài vào thì ngon lành nhưng khi bàn ứng dụng thì cứ bị out ram àng menu. tưởng chỉ 6600 bị, không ngờ 7610 cũng vậy. dùng mạng viettel.

TruongHan

Super V.I.P
thằng bạn mình dùng 7610, lấy file cài từ trang chủ của ola , cài vào thì ngon lành nhưng khi bàn ứng dụng thì cứ bị out ram àng menu. tưởng chỉ 6600 bị, không ngờ 7610 cũng vậy. dùng mạng viettel.

Mình thấy các dòng Sym này không chạy nổi Ola thì phải,bạn cài Vitalk vào xem xài được không :|

akhanhminh

Hix bạn nói đúng đó, 7610 của mình cài ola khỏe re nhưng khi vào là bị out ra menu. Còn vitalk thì dở quá vào yahoo rất khó lại hay rớt mạng :-??

hunter880404

huhu em muốn đọc truyện trên 5700 nhưng không bit làm sao cả các anh chỉ giúp e cách copy truyện vào máy với .em hay doc truyện trên trang http://vanhoc.xitrum.net/kiemhiep/ nhưng phải thường xuyên lên mạng ko biết làm sao dể đọc trên điện thoại cả

poison071089

huhu em muốn đọc truyện trên 5700 nhưng không bit làm sao cả các anh chỉ giúp e cách copy truyện vào máy với .em hay doc truyện trên trang http://vanhoc.xitrum.net/kiemhiep/ nhưng phải thường xuyên lên mạng ko biết làm sao dể đọc trên điện thoại cả
Vào trang www.mobipocket.com down bản mobipocket cho S60v3 về cài vô điện thoại !
Tìm các file truyện có đuôi prc copy vào thư mục ebooks trong thẻ nhớ là phần mềm sẽ nhận !
Trong forum mình có box Ebook đó , truyện gì cũng có !

Posted via Mobile Device

butdaigia

PHẦN MỀM LẤY CODE.........

có ai có phần mềm lấy code cho 1 số ứng dụng trên n70 hok e có 1 số ứng dụng nhưng hok có code ai có phần mềm lấy thì gửi giúp nhé

TruongHan

Super V.I.P
Cái này thì phải dựa vào trình độ IT,khả năng tìm kiếm của bạn thôi,không có phần mềm nào tìm code đâu ;)

Kojiro

Super V.I.P
có ai có phần mềm lấy code cho 1 số ứng dụng trên n70 hok e có 1 số ứng dụng nhưng hok có code ai có phần mềm lấy thì gửi giúp nhé

Mỗi Pm là 1 hãng làm ra, mỗi phần mềm cũng đã kah1c nhau rồi thì ko thể nào có 1 Pm lấy code cả, bạn cần như VIP truonghan nói là được.

haiau84

Các bác nào tốt bụng thì cho mình xin bộ font chuẩn của con 7610. thanks nhiều

haiau84

Bác thắng làm ơn gửi cho mình cái trình mobireader đọc truyện và xem từ điển cho 7610 nhé, mình lười biến tìm quá.:D thanks

MinhThang

Manager
Bác thắng làm ơn gửi cho mình cái trình mobireader đọc truyện và xem từ điển cho 7610 nhé, mình lười biến tìm quá.:D thanks

Sang Topic Việt hóa đó cưng đầy đủ cả rồi, khi nào siêng thì tìm cũng được mà đâu cần vội thế.:D

Status
Không mở trả lời sau này.