• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 500, vi xử lý 1Ghz cho smartphone Symbian !

ohannguyent

À giá phổ thông chắc là khoảng 5, 6 chai đây chứ 4 chai thì . . .

mức 4,4triệu là số tiền số hóa quy đổi từ giá mà Nokia công bố bằng đôla. Nếu có chênh lệch chắc chỉ 1-2 trăm ngàn, tùy theo đồng tiền trượt giá, thuế VAT, và lợi nhuận của cửa hàng.

socloc20

Nói 4,4 triệu thì về VN cũng xấp xỉ gần 5 triệu là ít, em này ra thế chỗ c5-03 vs c6 quá
Tinhte toàn fan Iphone, Android Với BB mà, chém là đúng rồi, sao ko nghĩ nước ta còn nghèo nhỉ :))

jack_hunter97

Sao nhìn cái hình điện thoại thấy xấu quá thô làm sao đó nhìn kô đẹp chắc do nhìn trên phone để mai lên pc coi

dinhhaanh

t nghỉ chả bao h có giá tầm 5tr cho con này đâu :( rẻ thế thì đổi bán X6 thôi ;;);;)

boy_online01

t nghỉ chả bao h có giá tầm 5tr cho con này đâu :( rẻ thế thì đổi bán X6 thôi ;;);;)

Sao lại ko nhỉ? Riêng con LG E900 cũng 1Ghz chạy WP7 còn có hơn 5tr thôi mà. Con 500 này mà giá 4,4tr thì ko có gì lạ, về VN cũng phải hơn 5tr rồi.
Nhìn cái ảnh lúc nó nằm ngang trông dài dài giống X6 nhìn còn đc chứ ảnh đứng trông có một mẩu nhìn chán quá.

hoangphonghd

con này nhìn y xì 5250 viền dày nên màn hình đã bé lại càng bé --> dáng xấu nhưng với giá đó cũng đáng mua mà ko cần quan tâm hình dáng nữa :))

ohannguyent

nó tuy xấu, nhưng kết cấu lại đẹp..hìhì.. Dù sao thì tốc độ 1Ghz, ram512Mb + giá bèo thì ko phải suy nghĩ hay ân hận khi chọn em này. Giá bèo thì mua đi bán lại ko tiếc.

jack_hunter97

thui kệ mốt nó ra con đẹp hơn thì seo nhưng tốc độ sẽ là 800mhz ram 200 mấy giá mềm hơn khoảng 3 hay 4 chai lúc đó thì hs sv múc còn đẽ

Nhdhung

Cái này ko biết có GPU đồ họa 3d ko nhẩy ? Chơi game 3d ko được thì anna làm gì, xài android cho lành :D

bente402

Cái này ko biết có GPU đồ họa 3d ko nhẩy ? Chơi game 3d ko được thì anna làm gì, xài android cho lành :D

em nay mà có gpu là em múc ngay đấy...c0n ko thì p500 mà phang,đang dành dụm,chán em 5233 đang xàj này quá

Nhoxly00

em nay mà có gpu là em múc ngay đấy...c0n ko thì p500 mà phang,đang dành dụm,chán em 5233 đang xàj này quá

con glx mini củng dc đó bạn! mỗi tội phân giải nhỏ:( chứ tầm tiền này quá hợp lý :D

Nhoxly00

c0n mini gjá 3m6 thj ok..nhưg mà cáj res thấp quá,mình thì chúa gjền game,thjck asphalt5,brother in arm,nova,deag0n hunter..mà k0n mini sợ ko kham nổj..phảj cố làm em p500

bạn lên youtube xem Galaxy mini game thì sẽ thấy nó xử đẹp mấy game đó :)) Brother in arms thì hơi giật thôi chứ mấy game kia khỏi bàn :D chơi pes nữa đó nhé! :D

thainguu

kaka, con này sao địch nổi con Nokia 600, có đèn flash LED, có GPU hẳn hoi, cấu hình y chang, lại có thêm NFC, Symbian Belle official, tuy nhiên giá có phần nhỉnh hơn (Nokia 600 tầm 5.3 tr)

P/S: Con này có GPU mà các bác, lên website của Nokia coi đi, đã chạy Symbian 3 thì con nào cũng chiến đc game 3D hết