• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5230 CFW by HoangHai

Status
Không mở trả lời sau này.

wimax16vnn

chả ai cho mượn máy làm sao đây :))

éc, cho máy làm chuột bạch hả hoanghai? heeeee
mìh tình nguyện cho ne, mà hoanghai ở HN mình tận SG mà
---------------------
mà tiêu đề hoanghai nên ghi rõ ver 20.0.5 hay 21.0.4 cho rõ ràng, tránh nhầm lẫn

hoanghai2908

ai dùng 5230 cho xin file này với :D
Z:\sys\bin\EFSrv.dll
chuẩn bị có bản cook ngon rùi

thu0cl4o

Ai có thể up fw full cho em được không em dùng navifirm download fw về toàn bị communicate eror mặc dù em cài .net2.0 và cả 3.5 rồi. Giúp em với

Nynk_102

Ai có thể up fw full cho em được không em dùng navifirm download fw về toàn bị communicate eror mặc dù em cài .net2.0 và cả 3.5 rồi. Giúp em với

bác nào có sẵn thì up dùm với ạh. Cảm ơn nhiều !

wimax16vnn

bác nào có sẵn thì up dùm với ạh. Cảm ơn nhiều !

đến 148MB ko ai up lên đâu, ko down dc thì ghost lại máy hay ra tiệm net down cho nhanh

shirooo

fw bản nào để xem mình giúp được không.

thu0cl4o

sao chưa ra v21 zây mình mong từng ngày đó khi nào xong có thể nói cho tôi biết được không?

Status
Không mở trả lời sau này.