• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800 cập nhật FW v60.0.003

01218838067

của e thì jaf lại dính lỗi k0 xài đc trình duyệt web vs store, jaf =win xp nó kết log done done

congocontra

Phiên bản mới này không cài được PIPS trong QT thì phải. Có bạn nào bị như mình không? Các bạn trả lời giúp mình với mấy bữa không cài được QT và Python luôn vì không cài được PIPS nó báo "Lỗi cập nhật" mặc dù vừa Flash lại chưa cài gì hết.

Chỉnh sửa cuối:

bbmiss_9x

ver 60 có nhiều cái ko cài được, có nhiều cái thì cài bị lỗi (bao gồm cả game lẫn ứng dụng)

01218838067

mình cũng ko cài dc pips,nó báo cho qua qt cài bt bị mỗi pips,tiếc mỗi cái web xem fim lại dung reaplayer

thaptothanh13

Đang định up lên V60 mà nghe các bạn nói thấy nản quá!! Không lẽ máy nào cũng bị lỗi, không có gì hay hơn à???

warvtcg

Con 5800XM của mình dạo này suốt ngày bị sọc màn hình nản quá, trước thì thỉnh thoảng nó mới bị 1 ngày rồi tự hết. Đã thử up FW lên 60.0.003, cả J.A.F bản CFW 60.0.003 Lingting cũng k ăn thua, dùng thử nam châm thì không thấy có tác dụng gì. Có khi nào nó die màn hình không nhỉ, hik

nokia5800ntc

Các anh chị cho em hỏi,tại sao em hack may xong thì không thể sử dụng được 3 phím cứng nữa. Khi khóa máy và bấm nút mảu trắng thì máy không hiện "swipe to unlock" ? Nhưng bấm nút nguồn thì vẫn thấy hiện mở khóa kiểu đó.

kitafung

Con 5800XM của mình dạo này suốt ngày bị sọc màn hình nản quá, trước thì thỉnh thoảng nó mới bị 1 ngày rồi tự hết. Đã thử up FW lên 60.0.003, cả J.A.F bản CFW 60.0.003 Lingting cũng k ăn thua, dùng thử nam châm thì không thấy có tác dụng gì. Có khi nào nó die màn hình không nhỉ, hik
Ra care thay màn hình đi bạn. :D

quocnghia1988

xin hoi 5800 cua e dang chay fw v60.0.003.c03.01 nhung e thay may hay bi treo khi vao google map hay ovi map.man hinh den thui.phai tat nguon vo lai moi dc.nhung cung vao google 1 lan ak.thoat ra lai bi loi~ treo may tip.xin chi giao giup e voi