• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800 original soundwave black themes

thong1260

Download

Chỉnh sửa cuối:

miitmos

hiz, nghe các bác nói thế, em hok dám download về rồi. Có ai test thử chưa nhỉ???????:D

thong1260

hiz, nghe các bác nói thế, em hok dám download về rồi. Có ai test thử chưa nhỉ???????:D

Ông này test thử đi. Đợi gì nữa , không chừng máy hay PC suite của hoden có vấn đề . Mình cũng đã cập nhật lại link khác luôn.

Chỉnh sửa cuối:

miitmos

Ông này test thử đi. Đợi gì nữa , không chừng máy hay PC suite của hoden có vấn đề . Mình cũng đã cập nhật lại link khác luôn.

Đã cài được vào máy. Hok bị vấn đề gì cả. Theme dùng rất tốt :D Thx đã share cho anh em dùng thử.

Jehell

con 5800 đen của mình mạc định cái theme này ! mấy bác có theme đỏ với xanh hok cho em xin với !

he0ng0

hi! đag dùg 5800 silver black, nên chả cần down cái nài làm giè :D theme mặc định của nó rồi :p