• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800XM FW (RM-356) v30.0.010

Status
Không mở trả lời sau này.

lies

Mình post hình fw 30 cho ae coi nhé. Mình đem ra NC ở điện biên phủ đó.:)):))

Điện biên phủ trong tp hcm hay hà nội đợt này đang ở tp hcm lon ton đi hết. Mình nghe có bạn bảo up ở phan dang luu lên mới hỏi bọn care ở đấy. :-?

hongthanh

Vậy là có v30 rồi đấy hả? Có 2 bạn đã up được V30 ở NC thử chụp vài tấm màn hình hay nói về sự đặc biệt của bản v30 này xem có gì mới kô? Để anh em cảm nhận dần dần, cứ thế này cảm giác khó chịu lắm!

nientrung

Vậy là có v30 rồi đấy hả? Có 2 bạn đã up được V30 ở NC thử chụp vài tấm màn hình hay nói về sự đặc biệt của bản v30 này xem có gì mới kô? Để anh em cảm nhận dần dần, cứ thế này cảm giác khó chịu lắm!

fw 30 xoay màn hình nhanh hơn, nghe nhạc loa ngoài có vẻ tốt hơn so với fw 21, chụp hình thì mình chưa thử vì ít khi chụp hình lắm.Bấm chọn vào tin nhắn hay mục nào khác thì cũng nhanh hơn. Đó là theo cảm nhận của mình thôi nhé.

duongminhhien

Có v30 rồi các bạn ơi. Bữa mới vào diễn đàn này up lên v21 ai dè ra Nokia Care đã có v30 rồi, không biết bản v22 tới v29 mặt mũi ra sao nữa.
À mà nếu có bạn nào đi bảo hành thì tránh xa Nokia Care ở đường Phan Đăng Lưu nha. Tại bữa máy mình hở vỏ lại đó cho nó sửa, sửa sao mà ko được lại còn bị hở góc kế bên nữa. Còn bị nó dụ là vài tháng sẽ có phụ kiện thay cho hết hở vỏ. 3 tháng quay lại thì nó nói là không sửa được lỗi hở máy. Lại Nokia Care ở Điện Biên Phủ thì chỗ này sửa lại được 2 khe đó. Giờ mình ko còn thấy khe hở trong máy nữa cảm thấy thích cái máy này hơn rồi=D>

Bạn post vài tấm hình của FW này xem thế nào ?? :-?

LeMyChinh

hix vô thấy bàn luận thì ít mà Spam thì nhiều.chán wa'
ai có FW mới rùi thì nói địa điểm care cho anh em và chụp hình minh chứng+ đôi dòng chia sẻ với anh em về FW mới.xem có ji` mới và chụp hình(cái này hot và mọi người quan tâm nhất ở FW này).
ai chưa up FW 30 thì cố tìm để up rùi vô chia sẻ thêm với anh em và tìm cách up off line chứ đừng Spam nữa vô đọc 87 bài được 10 bài có chất lượng.:(
nếu đã ra FW 30 thì trước sau jie` PV cũng có đầu tiên cho các bạn trải nghiệm = tất cả các cách chứ ko có kiểu người có người ko thế này đâu.cứ yên tâm nhé:D
thân............;;)

tunglanh123

Mà nói túm lại là em nó sẽ vè sớm thui, anh em cứ chờ ngày mai..trời lại sáng, he..he

WiSoul

Đổi tên các file của FW 21 thành 30...rồi flash thử xem? Nếu từ 21>30 thì thay đổi rất nhiều, tươg tự như 11>20 chứ thay đổi như mấy ng ở trên nói thì giốg 21.0.25>21.0.101 wá. Nếu có FW mới thì dd nước ngoài cũg xôn xao chứ sao có pdav??

kidkylin

Đổi tên các file của FW 21 thành 30...rồi flash thử xem? Nếu từ 21>30 thì thay đổi rất nhiều, tươg tự như 11>20 chứ thay đổi như mấy ng ở trên nói thì giốg 21.0.25>21.0.101 wá. Nếu có FW mới thì dd nước ngoài cũg xôn xao chứ sao có pdav??

đổi tên thì đổi tên nhưng FLASH xong thì FW nào vẫn hoàn FW đó thôi.
tên chỉ thể hiện FW thôi, còn ký hiệu của fw thể hiện trong máy thì nằm trong các đoạn code.

rainism147

đổi tên thì đổi tên nhưng FLASH xong thì FW nào vẫn hoàn FW đó thôi.
tên chỉ thể hiện FW thôi, còn ký hiệu của fw thể hiện trong máy thì nằm trong các đoạn code.

edit thử cái code, cái đó chỉ là hiển thị thôi mà. nghi ngờ fw giả wá

sirate

wisoul suy nghi ngây thơ ghê ... Giống như coi film bộ >> coi hết tập cũ >> lấy dĩa ra dùng bút ghi tên tập tiếp theo >> bỏ vô đầu đĩa là coi được tập tiếp hả @_@
SIe lên NC up rồi :D v30.0.010 luôn hehe mà vọc thử ko biết có gì mới nữa @_@
Cài xong cái này .... hack phone nhưng ko được :(

Chỉnh sửa cuối:

poputamus

NC nào thế SIe cả mấy bác đã up được rồi thì cho cái địa chỉ care đó đi chỉ nói là đã up được làm mọi người xôn xao quá

sirate

Mình lên NC trên đường Điện Biên Phủ đó bạn !
Địa chỉ : 287 Điện Biên Phủ, Phường 7, Quận 3, TP. HCM
Tel: (08) 6290 6306/07

Kenji1992

mấy pác chú ý vì sao trên màn hình lại có cái lỗ đó . chẵng lẽ bt màn hình bị thế sao , mình nghĩ bức ảnh này đã đc chỉnh sữa
p/s : đây chỉ là nghi ngờ cá nhân , nếu sai thì mình sẽ xoá bài này để tránh gây hiểu lầm ...

nientrung

mấy pác chú ý vì sao trên màn hình lại có cái lỗ đó . chẵng lẽ bt màn hình bị thế sao , mình nghĩ bức ảnh này đã đc chỉnh sữa
p/s : đây chỉ là nghi ngờ cá nhân , nếu sai thì mình sẽ xoá bài này để tránh gây hiểu lầm ...

Dt mình màn hình hơi dơ, hình đó không có chỉnh sửa j đâu. Bạn cứ yên tâm đi:))

nientrung

Hai tấm hình này mình vừa chụp bằng fw 30. Mình cũng không thường chụp hình bằng 5800 nên không bik có khác so với fw cũ không. AE nào hay chụp hình coi dùm nhé.

Kenji1992

Dt mình màn hình hơi dơ, hình đó không có chỉnh sửa j đâu. Bạn cứ yên tâm đi:))

uhm , nói chung cứ để anh em xem xét cho chắc . vì gọi cho nokia care mà nó báo chỉ có bản v21 thôi , chưa có v30

Status
Không mở trả lời sau này.