• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800XM nâng cấp FW (RM-356) v40.0.005

Inuyasha1987

Hu hu ko chịu đc nữa rồi :(( faster anh ơi :(; chơi kiếm thế đang đi quân doanh bị thằng chủ key mất dạy nó kich nửa chừng đang chán mò lên diễn đàn tự nhiên thấy chữ FW 4.0 for 5800 sướng gần chết. Ko chịu đc nữa rồi :(( :((.

P/s : Mà sao vào diễn đàn mình bằng explore nó cứ báo lỗi script nhỉ :-? (các trang khác ko thế), hiện tại đang vào bằng google chrome :D

hoangnamlsvn

P/s : Mà sao vào diễn đàn mình bằng explore nó cứ báo lỗi script nhỉ :-? (các trang khác ko thế), hiện tại đang vào bằng google chrome :D
Nếu mình không nhầm thì do code của vbulletin bản này bị thế thì phải.mấy trang dùng vbulletin đều thế.

vinhloc01811

*#0000# chưa thấy gì bác à. Bao giờ mới up như vậy được nhỉ.
Thanks
Up bằng NSU đi bác, nhanh mà:D.
Nhanh lên kẻo anh em thưởng thức hết nét đẹp của firmware mới rồi mới tới lượt mình đó:D

phuongtuan

Theo mình thấy chắc giao diện này giống 5530 (vì nhà mình có bà chị xài 5530 và ko biết giao diện N97 ra sao). Mình thấy cảm ứng có vẻ nhạy hơn, mượt hơn, vào ứng dụng nhanh hơn rất nhiều.

TruongHan

Super V.I.P
Hoden đang làm việc,có vài trở ngại trong việc hack với helloOX,mọi người bình tĩnh,đừng manh động :)):)):))

Hoden

Super V.I.P
tạm thời chưa hack được nên chưa có hình ảnh cho các bạn đang tìm cách hack bằng secman

BuuPhucCT

Well-Known Member
Nhiều khả năng là chưa hack được giống như các FW mới của E71 và E 63. Anh em nên cân nhắc trước khi up nhé. Từ từ đã

BuuPhucCT

Well-Known Member
có bạn à giống hệt n97 kéo rất mượt cảm ứng nhạy. chưa test camera.vì đang tìm cách hack

Ráng lên nhé đại ca. Thử cách hack thủ công xem sao chứ hello_OX chắc là không xong đâu.

galabuon

jap rùi

http://www.btusers.com.ar/nan/nokia/releases.php?id=67348&rid=2838607805&pid=90833665&firm=40.0.5

@ All : anh em đừng chọn Factory setting nha, máy nào đã hack sẽ vẫn giữ nguyên

Inuyasha1987

Ôiiii anh hoden ơi up lên cho em xem với, iu anh nhất à :p. Tạm thời chưa hack đc vậy anh sign tạm fần mềm super sreenshot rồi cài vào máy rùi up vài hình ảnh lên cho anh em giải cơn khát cháy bỏng này với :-?

BuuPhucCT

Well-Known Member
Ôiiii anh hoden ơi up lên cho em xem với, iu anh nhất à :p. Tạm thời chưa hack đc vậy anh sign tạm fần mềm super sreenshot rồi cài vào máy rùi up vài hình ảnh lên cho anh em giải cơn khát cháy bỏng này với :-?

Chỉ cần cài best screen snap là chụp được rồi. PM này SIGNED rồi nên cài vô tư.

TruongHan

Super V.I.P
thử cách thủ công xem anh,cài mấy file MapDrives,rompatcher,xplore..rồi copy mấy file intallersever.exe.rompatcher.exe này vào,em có đây :)

kaizvn

tình hình là NSU không check được update gì hết.

nghẽn mạng nokia rồi :((

taolahoan

chài mình check bình thường nè :D đang download roài :)) kà kà . download cả = navi . tôi yêu noki :D nhưng chưa thấy pác nào cho xin 500k ảnh nhì . thèm quá đi mất