• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800XM nâng cấp FW (RM-356) v40.0.005

hoangvu872002

em đếm trong đó là có 9 mục cần cập nhập sao của bác lại là 7 nhỉ

hình như nếu cạp nhật cái python với scripe, thêm cái Tv gì gì đó là bị như thế, lúc nãy mới tét lại, nếu chừa 3 cái đó lại là không bị gì hết.

tuancao85

Mình cũng bị lỗi khi up tren Windows 7.
Phải chuyển sang Windows XP để UP.

mình dùng win7 up vẫn bình thường mà bạn,mình dùng ovi suite.thư nhất bạn có thể dùng phần mềm ovi suite hoặc nếu không thì bạn dùng phần mềm NSU phiên bản beta đã phát hành hỗ trợ win7 hoặc dùng bản NSU cũ trước đây và khi cài đặt nó và chạy trên win 7 thì bạn chạy với quyền admin và cho phần mềm này chạy trên nền win Xp sp2 hoặc Sp3 hoặc vista đều đc bạn ah.chúc bạn thành công và tận hưởng em 5800 fw 40.

tranhoaviet

minh vuua up xong moi thu van on.cai phan mem bt.van con nguyen hack.up=gprs 3g mat 10phut.xai rat ok.sr.vi k viet dc tieng viet

bocapgiay

vừa up = wifi xong :D

cảm giác rất nuột, anh em vọc từ hum qua mà giờ mình mới được vọc :((

ngoanrazor

Well-Known Member
Mấy pồ test thử Gps đi, mjh thấy bản này bắt nhanh lắm chừg 10s ah mà mjh đag ở trog nhà lun mới gê chứ!

Hikira

cái 20 contar của mình lúc đầu thì touch và kéo mượt nhưng sau đó thì bị đơ ra,khi restar phone lại thì vẫn touch êm và mượt và 1 lúc sau thì vẫn đơ ra,có bạn nào bị giống mình và biết khắc phục lỗi này hok,giúp mình với

hoangvu872002

có ai thử vô youtube chưa, giờ nó không hiện ra cái trình video như ngày xưa nữa, mà cũng chẳng xem video đc luôn.

snyman0123

e vua up xog. thay k thix cho may. chi dc homescreen moi thoi. e thay sao k jog nhu trog cai clip luc truoc. fw 40. nay haxk dc bt nhu fw31. mod thog cam e len bag dt nen k bo dau dc

panrai

Super V.I.P
e vua up xog. thay k thix cho may. chi dc homescreen moi thoi. e thay sao k jog nhu trog cai clip luc truoc. fw 40. nay haxk dc bt nhu fw31. mod thog cam e len bag dt nen k bo dau dc

lần sau post bài có dấu nhé bạn,cái nầy là do bạn up bằng NSU và OTD nên vẫn còn file hack chứ up bằng jaf thì thua rùi

LeMyChinh

bác cứ thử vào ứng dụng=>cập nhật phần mềm rồi cập nhật 7 cái đó xem, mình thử lui thử tới nhiều lần rồi.cứ cập nhật xong là trình nghe nhạc bị đơ ngay

máy mình cũng bị thế sang dùng bình thường up xong mấy cái cập nhập PM là bị luôn mà ko bít tại sao.jo` mấy bạn nói mới để ý.:D
ngoại trừ trình phát nhạc ra thì mọi thứ vẫn dùng ngon.mình dùng handy close lại.rùi vào lại thì lại bình thường.khi nó báo đang tìm nhạc rùi cứ đơ ra =>tùy chọn =>chuyển đến đang phát thì lại dùng ok.mình đang tìm cách khắc phuc mà ko được.ai có cao kiến jie` ko ???

vancopvt

Mình dùng gprs và cả 3.5g của viettel mà cập nhập ota toàn báo kô có bản cập nhập là sao nhỉ. Mình đang dùng fw orange. Đã làm đúng theo hứơng dẫn của bài cập nhập phần vững để update dành cho bản orange rồi. Có ai biết cách ko chỉ cho mình với. Nếu ko cho mình xin cái profile máy chủ để mình làm theo . Chụp hình profile máy chủ của bạn giúp mình nhé.

hoangvu872002

sau khi up minh da hard reset, thì vào youtube ,kick vào 1 video thì nó hiện lên đang nạp đến 0% và màn hình đen,không xem đc gì cả,mong các bro giúp đỡ

Inuyasha1987

sau khi up minh da hard reset, thì vào youtube ,kick vào 1 video thì nó hiện lên đang nạp đến 0% và màn hình đen,không xem đc gì cả,mong các bro giúp đỡ

Bạn thử tắt đi load lại chưa ? Bạn thử load lúc khác xem sao, nếu vẫn bị thì chắc fw này mới lên nên nó còn nhiều lỗi, nhiều người cũng bị lỗi lặt vặt lắm, dù sao cũng mới là 4.0.005 nên vẫn mới là bản thử nghiệm thôi, chắc sẽ còn ra 1 bản khác :D