• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800XM nâng cấp FW (RM-356) v40.0.005

kienvp

máy chưa hack có up fw 4 đc ko các bác nhỉ...em gà chưa biết up ra sao nữa,up bằng máy tính hay trên đt lun vậy...hix

Up được chứ . bạn up qua GPRS hoặc wifi cho an toàn . bấm lệnh *#0000#

you2youto

Cho em hỏi: Mấy FW 400 không hack được thì các bác sign hết à?
Chưa chi đã thấy nản rồi

trung5800

Sao gà vậy bồ? Có tác động gì tới phần cứng của máy đâu mà mất bảo hành, giống như cài win cho máy tính vậy mà

Chờ mỏi cổ gần hết tháng 4 rùi mà vẫn chẳng thấy thằng NOKIA ra FW mới cho RM356 gì cả. V40.0.005 lỗi nhiều quá mà không thấy ra bản mới để khắc phục. Chắc 5k8 sắp bị lãng quên mất roài...:(

tiephien1

các bạn cho mình hỏi sao mình dùng 5800 RM 356. mình cái NUS thì chỉ tìm thấy FW 31.0.101 và không có tiếng việt. vậy giờ mình muốn up lên FW 50 và có TV thì làm sao nhỉ?
mong các bạn giúp đỡ, thank all!

wimax16vnn

các bạn cho mình hỏi sao mình dùng 5800 RM 356. mình cái NUS thì chỉ tìm thấy FW 31.0.101 và không có tiếng việt. vậy giờ mình muốn up lên FW 50 và có TV thì làm sao nhỉ?
mong các bạn giúp đỡ, thank all!

cứ úp bằng NSU là có TV thôi, ko cần lăng tăn
mún nhanh thì up bằng JAF lên navifirm down FW của VN là xong

Jehell

ax, làm ở ngoài boz tường 5800 có fw mới, hic, mấy cái này mod lock topic lại đc rùi mà, để cũng đâu làm j` đâu