• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 6681 chạy ứng dụng Java không có âm thanh

tuananhdnx

Con 6681 của mình không hiểu sao cứ chạy ứng dụng và game java là không thấy có âm thanh gì cả, ngay cả vitalk cũng không có âm thanh, nhưng khi chạy ứng dụng SIS thì vẫn có sound bình thường.
Có pro nào biết nguyên nhân không giúp mình với????

chemi1209

Con 6681 của mình không hiểu sao cứ chạy ứng dụng và game java là không thấy có âm thanh gì cả, ngay cả vitalk cũng không có âm thanh, nhưng khi chạy ứng dụng SIS thì vẫn có sound bình thường.
Có pro nào biết nguyên nhân không giúp mình với????

Bạn vào profiles, nếu bạn đang dùng cấu hình nào thì sửa luôn : Personalise/ Warning tones bạn để là "on" nhé!

TruongHan

Super V.I.P
Hii, có gì đâu bạn, anh em cùng nhau chia sẻ kinh nghiệm thôi mà!:D

Hồi đó mình mới xài đt cũng bị vậy áh,tưởng đâu máy bị hư đem lại cho thằng bán nó coi,nó giữ máy cả tuần lễ mà cũng không biết tại sao :)):D

chemi1209

Hồi đó mình mới xài đt cũng bị vậy áh,tưởng đâu máy bị hư đem lại cho thằng bán nó coi,nó giữ máy cả tuần lễ mà cũng không biết tại sao :)):D

Hi, mình hay để General và tắt warning tone :D:D:D