• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 9300

cnt1909

Tui có con 9300 chả hiện thị được sách tiếng việt.Làm sao bây giờ.Load font ở chỗ nào thế nhỉ.Ai biết làm ơn chỉ giùm.

Taki7610

Unlock_GSM
Tui có con 9300 chả hiện thị được sách tiếng việt.Làm sao bây giờ.Load font ở chỗ nào thế nhỉ.Ai biết làm ơn chỉ giùm.

Dùng font này thử xem nhé.

[HIDE="taki"]http://www.mediafire.com/?b1ddhymmjfx[/HIDE]

cnt1909

Mình có con 9300.Cài mobilereader để đọc chuyện mà không biết cài font tiếng việt như thế nào.Ai biết làm ơn chỉ giùm.

new

copy file cài font tiếng việt đuôi .sis vào thẻ nhớ hoăc máy,kich vô nó cài ra là ok............

hatuan

Giúp với 9300 kô bật đc màn hình ngoài

:-/:-/:-/ Giúp với 9300 kô bật đc màn hình ngoài ,sau khi thay sim thì nó kô thể nào bật lên đc - xin mọi ng chỉ giáo :-??

tuilakhang

xin cho mình hỏi 9300 có khác gì so với 9300i ko vậy các bạn ?

9300 ko có wifi còn i thì có wifi

cho mình hỏi nghe người ta nói là con 9300 này hình như có thể cài đc ứng dụng của 1 số hệ điều hành khác phải ko vậy

OBELISK_RA

mấy bạn cho mình hỏi, cái 9300 của mình tự khởi động lại hoài, mỗi lần khởi động là lại hiện lên cái cửa sổ thông báo " close phoneapp number:-8 " hoặc 1 số lỗi giống như vậy, mình phải nhấn close để đóng lại mới vào được điện thoại, nhắn tin thì được nhưng ko gọi đi được, hay người khác gọi tới cũng ko được. điện thoạii mình bi hư như thế nào vậy, nếu phải đem ra tiệm thì sửa ở đâu . thank

ghostonline

mấy bạn cho mình hỏi, cái 9300 của mình tự khởi động lại hoài, mỗi lần khởi động là lại hiện lên cái cửa sổ thông báo " close phoneapp number:-8 " hoặc 1 số lỗi giống như vậy, mình phải nhấn close để đóng lại mới vào được điện thoại, nhắn tin thì được nhưng ko gọi đi được, hay người khác gọi tới cũng ko được. điện thoạii mình bi hư như thế nào vậy, nếu phải đem ra tiệm thì sửa ở đâu . thank

Bạn có vừa cài đặt ứng dụng gì nhất là các phần crack không. Lỗi đấy là do các file hệ thống đã bị sửa đổi gì đó gây ra lỗi. Một số ứng dụng crack đặc biệt là crack của PSIloc rất hay gây ra lỗi này cho S80. Format lại máy đưa về tình trạng ban đầu là xong thôi.