• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 9550 By MikeLarry & Dejavu By Yris22

Anther1991

Download

Download

Chỉnh sửa cuối:

Anther1991

sao mấy cái icon lộn xộn tùm lum hết ak'. hem giống trong hình!!
Chắc tại icon mới nên bạn nhìn ko quen. Cái theme thứ nhất có homescreen trong suốt và bóng bẩy nhìn mát cả mắt @_@. Cái theme thứ hai có sự kết hợp giữa đỏ và vàng của các phím bấm phù hợp với hình nền tạo nét cổ điển, cùng với các nút đã được "đánh bóng" mang lại sự sang trọng cho điện thoại.:ar!

barclays

Chắc tại icon mới nên bạn nhìn ko quen. Cái theme thứ nhất có homescreen trong suốt và bóng bẩy nhìn mát cả mắt @_@. Cái theme thứ hai có sự kết hợp giữa đỏ và vàng của các phím bấm phù hợp với hình nền tạo nét cổ điển, cùng với các nút đã được "đánh bóng" mang lại sự sang trọng cho điện thoại.:ar!

Ai cài rồi cho mình hỏi có trong suốt ở contact bar và music widget ko

quocan323

ý em là còn nhiều icon không đổi lại như trong hình mà vẫn để icon mặc định của nokia !!

2356

Themes của Yris22 chỉ được cái hình nền và Icon đẹp, nhưng chỉ hỗ trợ thay Icon mặc định của Nokia thôi, còn Icon của các PM khác chả có là mấy nếu hok muốn nói là hok có :D