• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia Battery Monitor v1.3 S60v5 SymbianOS9.5 Signed (cập nhật)

ngviethoa

Nokia Battery Monitor có ngày hôm nay cập nhật để v1.3. Nokia Battery Monitor cho bạn thấy mức độ sạc pin với dự toán thời gian còn lại sử dụng và thời gian sạc. Nó cũng cung cấp số liệu thống kê về sử dụng năng lượng gần đây của bạn. Thông tin có thể được xem trong ứng dụng toàn màn hình hay widget màn hình chủ.(dịch trên Google Chrome)

DOWNLOAD

barracuda

bản này khởi động nhanh hơn,nhẹ hơn nhưng mất cái dark theme với light theme :D

caobason89

Em dùng nokia 5230, làm thế nào để hiện Widget ngoài màn hình chủ hả các bác?

barracuda

bác nào dùng có thấy hình như bản này ko xoay ngang đc ko :-? của mình không xoay đc :|

bunrieucua

Bản này mất Light theme + không xoay ngang được.
Ta lại quay về với 1.2:))

iupxlam

ủa, s60v5 ko phải loại có Widget có xài đc ko vậy, mình cài vào mà ko thấy Icon trong app folder gì cả :-?

bunrieucua

ủa, s60v5 ko phải loại có Widget có xài đc ko vậy, mình cài vào mà ko thấy Icon trong app folder gì cả :-?
Chỉ dành cho C6,N97 hoặc các máy có ưidget ngoài HS bạn nhé:D
Nếu là 5530,5800,523x thì phải dùng CFW C6 lai ghép hoặc CFW N97 lai ghép thì cài lên mới có icon + chạy được=))

hymalaia1

bạn đọc kĩ nhé, s60v5 nhưng phải chạy FW c6, n97, sang CFW đi bạn sẽ được

thienly12333

sao của mình mỗi lần khỏi động lại máy thì cục pin hiện chữ analyzing hoài chẵng chịu hiện % pin nhỉ!!!!

cuulonggiang

Chỉ dành cho C6,N97 hoặc các máy có ưidget ngoài HS bạn nhé:D
Nếu là 5530,5800,523x thì phải dùng CFW C6 lai ghép hoặc CFW N97 lai ghép thì cài lên mới có icon + chạy được=))

Sao jờ mới nói... làm tốn công dow....+ hồi hộp....+ hài vãi lúa.... =))

Hailua_Saigon

sao mà ngoài màn hình nó ghi 'active usage time hoài ah.' lúc cài đặt thì okg.khoảng 30phút là bị active usage time.ai bít chỉ dùm nhé,thank 1 ly cà phê sữa đá.