• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia Battery Monitor v1.3 S60v5 SymbianOS9.5 Signed (cập nhật)

yeun70

đang tìm ứng dụng này đỏ con mắt voteeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

YinYang

Active Member
Pro nào vào đường dẫn này Việt hóa hoặc Anh hóa cái Battery-Monitor này nhé. Họ mod lại nhìn cục pin đẹp lắm
http://www.allsensor.ru/raznoe_s60v5/8236-battery-monitor-mod.html
Sory vì mình không biết up lên media

battery monitor v1.2 EN (2)
P/s: có 3 bản mod (1), (2), (3) nhưng mình thấy nó chả khác gì nhau cả nên mình post đại diện 1 cái thôi :p

Link Box

Chỉnh sửa cuối:

Jay_Chou

Active Member
battery monitor v1.2 EN (2)
P/s: có 3 bản mod (1), (2), (3) nhưng mình thấy nó chả khác gì nhau cả nên mình post đại diện 1 cái thôi :p

Link Box

không phải không khác nhau đâu. mà là bản eng khác. khi cậu cài đè bản .rus lên sẽ thấy khác ngay đó. tớ xóa bài viết trên vì cũng nhầm như cậu. :).
xem nè.

Chỉnh sửa cuối:

YinYang

Active Member
không phải không khác nhau đâu. mà là bản eng khác. khi cậu cài đè bản .rus lên sẽ thấy khác ngay đó. tớ xóa bài viết trên vì cũng nhầm như cậu. :).
xem nè.

thì ra là thế. tiếng nga ngố này En cũng đc đấy nhỉ :-?

Dragon459

Manager
Nhìn hình chưa thấy có gì thay đổi cả. :p
nếu cùng 1 version thì có thể chỉ là bản RU hóa + mod lại skin mà thôi.

foreverthuy

Nhìn hình chưa thấy có gì thay đổi cả. :p
nếu cùng 1 version thì có thể chỉ là bản RU hóa + mod lại skin mà thôi.
Mod lại skin thì rõ rồi( long lanh hơn) nhưng minh dung thì thấy khởi động nhanh hơn rất nhiều!!! Mình thấy cái mod thứ 2 ở trong hình là đẹp nhất, nhủng hình như bạn lại dịch cái thứ 3 hay sao ý. không đẹp lắm (gần như bản old)

Chỉnh sửa cuối: