• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia bubbles

hiepsinight

bản 4 beta 2 viet hoa của bác kienvp fải ko , để mình thử xem mình xài bản tiếng anh

foxcracking

Tình hình là bây giờ Nokia Beta Lab đã gỡ chương trình Bubbles này xuống rồi. Không biết có lỗi gì hok nữa. Hjx hjx.....

..."Installation instructions for Nokia N8-00
We have temporarily removed the download instructions while we investigate some reported issues.
We'll have uninstallation instructions online soon."...

mabu210

bản này lúc trước mình cài rồi có cả ứng dụng qtviewer nhưng xoá không được ức wá.
đúng rồi, cài xong tự dưng có thằng QTVIEWER...... ko xóa được nó đi tức vãi chưởng.............có bác nào có cao kiến j không?

hiepsinight

chay ngon va nokia beta lap van trung no len do ban

trưng nhưng mà ko cho down nữa chả bik lỗi gì ? chờ vài bữa xem sao :D

đúng rồi, cài xong tự dưng có thằng QTVIEWER...... ko xóa được nó đi tức vãi chưởng.............có bác nào có cao kiến j không?
thì bạn để nó vào thư mục nào đó cho khuất mắt là dc rồi , như tools chẳng hạn .

haitomga

ban nen dung thu di. dang cap hon han. ko dung thi tiec day. tin minh di. pm hay lai cua nokia nen rat hop voi ung dung he thong

unlimit_ve

Hix sao mình cài xong reboot lại xong bấm phím MENU nó ko ra giao diện bubblock mà cứ đen thui, chỉ có mở = gạc bên phải máy thì nó ra MH home luôn :(. Mặc dù đã thử nhiều cách *#7370#, 4mat card, flash fw nhưng cài vào nó vẫn bị như thế. Lúc chưa up FW mới thì cài bt nhưng khi up FW 013.016 thì ko đc nữa :(. Có bạn nào bị như mình ko :((

hiepsinight

mình cũng từng bị , bạn thử xóa đi , rồi cài lại thử xem , mình cũng xóa đi cài lại thì bt àh , good luck

unlimit_ve

mình cũng từng bị , bạn thử xóa đi , rồi cài lại thử xem , mình cũng xóa đi cài lại thì bt àh , good luck

Mình xóa đi cài lại mấy lần rồi vẫn bị thế thôi bạn :(. App hay thế kia mà ko xài đc :((

hiepsinight

xui thật , mình cũng đang xài fw v13.016 đây , hiện tại vẫn chưa có vđề gì :|

unlimit_ve

xui thật , mình cũng đang xài fw v13.016 đây , hiện tại vẫn chưa có vđề gì :|

uhm để mình flash lại fw 013.016 no hack xem có chạy đc ko. Flash thêm file hack của bạn gì đó post mà cài 1 số app vẫn báo "chứng chỉ bị lỗi..." :-s

thaiduytam

Tình hình là bây giờ Nokia Beta Lab đã gỡ chương trình Bubbles này xuống rồi. Không biết có lỗi gì hok nữa. Hjx hjx.....

..."Installation instructions for Nokia N8-00
We have temporarily removed the download instructions while we investigate some reported issues.
We'll have uninstallation instructions online soon."...

hix!mình cũng bị tương tự!hepl!ai chỉ mình cách xóa với

unlimit_ve

hix!mình cũng bị tương tự!hepl!ai chỉ mình cách xóa với

Nokia Beta Lab vừa mới up 2 ver mới ngày 16/02 & 18/02 mà bạn. Mình vừa down ở đó về xong :)

haha vừa flash lại = những file gốc down từ navi thì app chạy đc rồi. Lần này mình cài app trong Phone Memory. Vui quá =))