• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia C6-01, C7-00 và các máy Sym^3 chuẩn bị lên Belle

Status
Không mở trả lời sau này.

mrzingz

Tin vui cho các fan nokia
Theo nguồn tin từ Nokia Europe, các dòng máy Sym^3 (680Mhz X_X) sẽ được chuẩn bị nâng cấp lên bản cập nhật Belle, nhưng chưa biết chừng nào Nokia mới phát hành nữa.

Xem thông tin chi tiết tại http://europe.nokia.com/symbian-belle#new
Kéo xuống dưới cùng xem nhé.

Hy vọng một ngày không xa...

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Hy vọng là thời gian sẽ không lâu Sym^3 sẽ được 1 lần nữa nâng cấp tuyệt vời!

mrzingz

Hy vọng là thời gian sẽ không lâu Sym^3 sẽ được 1 lần nữa nâng cấp tuyệt vời!
Mình nghĩ Nokia nâng Sym^3 lên Belle OS, và phát triển một số máy Android khác thì một số hãng khác khó mà chọi được N8, E7 mà xài Android thì ...

wimax16vnn

chắc belle là bản nâng cấp cuối cùng của noki dành cho các thiết bị chạy sym :D

duoc82

mình thấy trên navif con C6 01 của mình ở thái co FW 24.1 roi kg biet co phai belle kg nua.mh kg dám úp

hoaibaocm

mình thấy trên navif con C6 01 của mình ở thái co FW 24.1 roi kg biet co phai belle kg nua.mh kg dám úp
con N8 của mình cũng đã có FW 24.1 rồi.mình đã up thử bằng PN (FW Thái Lan nhé :D chưa có của VN) nhưng cũng chỉ là Anna thôi bồ ơi.hjc...giờ đang chạy CFW Belle của vutaikt:D:D:D

Ngoc_Online

Tin vui cho các fan nokia
Theo nguồn tin từ Nokia Europe, các dòng máy Sym^3 (680Mhz X_X) sẽ được chuẩn bị nâng cấp lên bản cập nhật Belle, nhưng chưa biết chừng nào Nokia mới phát hành nữa.

Xem thông tin chi tiết tại http://europe.nokia.com/symbian-belle#new
Kéo xuống dưới cùng xem nhé.

Hy vọng một ngày không xa...
cai này là Nokia C701 mà bạn, có phải C7 đâu mà mơ. :))

loveat20

Belle đẹp nhưng tớ không thích trên màn hình chính ở dưới các icon có tên ứng dụng. nhìn ko đẹp. Ai dùng N8 belle rồi cho mình hỏi tắt đc cái tên không? chỉ để icon thôi, giống như anna.

hanquoclb

Mình thấy Symban vẫn dùng sướng nhất với lại dùng nhiều nên quen rồi ,Iphone thì chỉ được cái sang trọng các ứng dụng toàn mua tiền á, AnRoi nhìn cũng thấy bt,chắc mới ra nên mọi người thích " ham của lạ " :))

Status
Không mở trả lời sau này.