• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia E66 nâng cấp FW (RM-343) v500.21.009

jackpham

Giống như E71, E66 cũng được cho nâng cấp lên fw500.21.009

Data package content, corrections or changes :
NOKIA E66 (RM-343, RM-345, RM-420) SOFTWARE VERSION 500.21.009 RELEASED

Introduction
This document summarizes the main differences between Production Release 4.1 version 410.21.010 and Production Release 5.0 version 500.21.009

PURPOSE
This release is a feature upgrade release and also was intended to correct main complaints from Customers and Operators
NEW FUNTIONALITIES:
Following baselines/functionalities have been upgraded.
• Maps 3.03 Lite which has Free Navigation support
• Music Player upgrade
• Quick Office v6.2 which has Office 2007 support
• Ovi Store upgraded to 1.6.0.18 and Download! removed
• Lotus Notes traveler v8.5.1 -> Localization support is present only for 10 languages.
o The list of client languages supported in 8.5.1 are:
• Brazilian Portuguese (PT)
• English (EN)
• French (FR)
• German (DE)
• Italian (IT)
• Japanese (JA)
• Korean (KO)
• Simplified Chinese (CN)
• Spanish (ES)
• Traditional Chinese (TW)
Note: Also note that Back Up & Restore is currently not supported for Lotus Traveler

CHANGES AND IMPROVEMENTS:
• Windows Live removed from the memory card
• Ovi Suite included in Memory card
• CS Helps baseline upgraded to fix localization issues
• Start Up settings baseline upgraded
• Ovi Store Link provided in “Set Up Internet Telephony”
• Download! removed

CALL HANDLING
• Emergency call termination with RSK key corrected
• Corrected Bluetooth link drop when an outgoing call is made in a carkit

CALENDAR/CLOCK
• Fix for Israel written instead of Jerusalem
• Corrected Argentina names issue in World Clock
• Corrected localization issues in world clock

BROWSER
• CMCC Java application download corrected
• Fix provided for accessing a link that has appended space characters

EMAIL
• Fix provided for selecting desired mailbox when multiple mailboxes are configured

Squall07

cái v500 này hình nhu ko hề hỗ trợ tiếng việt ,down về rồi mà sợ nt ko dc nên ko dám UP T_T đành đợi bảng hỗ trợ tiếng việt vậy T_T
mình thấy nó hỗ trợ cho Ê66 của EU ,Balkan ,arabi ... ko bik up lên cái nào ,bạn chỉ dùm mình với JACKPHAM

habaolinh

Super V.I.P
cái v500 này hình nhu ko hề hỗ trợ tiếng việt ,down về rồi mà sợ nt ko dc nên ko dám UP T_T đành đợi bảng hỗ trợ tiếng việt vậy T_T
mình thấy nó hỗ trợ cho Ê66 của EU ,Balkan ,arabi ... ko bik up lên cái nào ,bạn chỉ dùm mình với JACKPHAM
Có hỗ trợ TV bạn ơi, yên tâm mà update nhé.

Squall07

nhưng mà trên navifirm ,ko thấy có bản nào hỗ trợ tiếng việt ,mình định up lên EU mà thấy sợ wá ,nên lên hỏi lại cho rõ đã ,up lên cái nào vậy bạn ,bạn chỉ rõ dùm mình luôn đi

Squall07

Tình hình là vẫn ko bik úp lên cái nào ,trong navifirm v500.0.21.9 ko có APAC chỉ có EURO 1 2 3 ,BALKAN .... thiệt tình là ko bik up lên cái nào ,mà nghe máy bác trên nói lên v500 lỗi hơn v410 ,sao dám up đây trùi T_T

tomasou

Ai biết bài hướng dẫn hack phone E66 chi tiết ko chỉ cho em với, em chưa hack phone lần nào cả T_T
Cách nào dễ nhất ấy
THank all

halogencr

e 66 thì mình hack bằng hellox2.02 thành công. Các bác cứ xin cer key và signed file hellox rồi chạy ok.

kakaman

các bạn cho mình hỏi.mình sài nokia E66 .vừa up FW nên 500.21.009 xong...khi mình mỏ 1 bức ảnh nên.sao nó ko có phần chỉnh sửa ảnh nhỉ(Edit)..trong khi FW 400 thì vẫn có...chỉ co FW 410 500 là ko co thui..mình đã thử cả 2 FW rồi...có ai bi như mình ko

kakaman

Lỗi FW 500.0.009 E66 không có mục Edit ảnh

các bạn cho mình hỏi.mình sài nokia E66 .vừa up FW nên 500.21.009 xong...khi mình mỏ 1 bức ảnh nên.sao nó ko có phần chỉnh sửa ảnh nhỉ(Edit)..trong khi FW 400 thì vẫn có...chỉ co FW 410 500 là ko co thui..mình đã thử cả 2 FW rồi...có ai bi như mình ko

NguyenDucDung

Hiện mình đang dùng FW 500, máy mình cũng không có, có lẽ họ đã bỏ chức năng đó đi

takeocat

các bạn ai có link dow fw của e66 ver 500 cho mình xin để up offline với thx nhìu

takeocat

cái này mình có tải rùi k có được nó bắt mình chờ đã rùi sau đó nó báo ero nản hic con ê66 của mình thì đang nằm bất động mong các pro giúp

takeocat

up lên ver 500 này mình chạy các bản hello 0x mà chỉ chạy tới phần unpacking thì ở đó lun đã thử nhìu cách vẩn hem được hối hận wa đi