• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia E66 nâng cấp FW (RM-343) v500.21.009

trandat2404

mấy bạn ơi, cho mình hỏi xíu

mình mới mua Ê66, mà sao mình nhập code vào trong Nokia thì nó báo FW của mình là mới nhất rùi ?? mà trang chủ nó bảo bản 500 là mới nhất @@

mình mua hàng chính hãng của Viettel nhé @@!

h muốn up lên = NSU nhưng nó báo là newest rùi, tính sao đây :(

/// à mà bản chủ topic post sao k supported Vietnamese vậy, thế sao có tiếng việt mà dùng :|

habaolinh

Super V.I.P

mình mới mua Ê66, mà sao mình nhập code vào trong Nokia thì nó báo FW của mình là mới nhất rùi ?? mà trang chủ nó bảo bản 500 là mới nhất @@

/// à mà bản chủ topic post sao k supported Vietnamese vậy, thế sao có tiếng việt mà dùng :|
Bạn up offline đi, có TV luôn.

duchiep93

mình cĩng bị giống bạn... code mình la 0566411... mình không dám up ofline bằng phoenix... sợ máy die lun