• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia E71 nâng cấp FW (RM-346) v500.21.009

habaolinh

Super V.I.P
Các bác ơi e vừa mới mua 1 con e71 về kiểm tra thì nó có sẵn FW 500. Nhưng có 1 số cái themes và ứng dụng em cài vào thì nó bảo là chứng chỉ hết hạn ko cho cài:(:( ko bít cai FW500 này xài tốt hơn máy cái cũ ko các bác
Muốn cài theme hay ứng dụng thì phải hack.

emlihai2040

Muốn cài theme hay ứng dụng thì phải hack.
Con e71 của em nó có sẵn cái FW 500 rồi mà vẫn phài hack mới sài đc hả Mod. Có cần đưa nó về FW400 ko vậy? nếu có cho em cái hướng dẫn hack lun nhé. Em thanks nhìu

r0nkut3

mua về đã là 500 nguyên thì cần hack thêm thôi, đưa về 400 là chết luôn con máy đấy. Mang ra care năn nỉ lắm may ra nó mới làm miễn phí cho. Giờ qua xin cer để sign rồi cài đặt vào máy là hack xong. Dùng bản Hello ox 2.03 nhá

emlihai2040

mua về đã là 500 nguyên thì cần hack thêm thôi, đưa về 400 là chết luôn con máy đấy. Mang ra care năn nỉ lắm may ra nó mới làm miễn phí cho. Giờ qua xin cer để sign rồi cài đặt vào máy là hack xong. Dùng bản Hello ox 2.03 nhá

Bác có cái link nào nào chỉ hack và down cái ấy về ko. Em vừa mua máy ko có KN gì bác nào bít chỉ hộ em cái. Em thank nhìu

Huyvanha

Bác nào hack thành công FW 500.21.09 rồi thì chỉ giúp với mình dùng cả các bản Hello0X 1.03-2.04 mà vẫn chưa thành công

ohtt

nản lên 500 rồi khong hack được mà chả có cách nào ah!