• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia E71 nâng cấp FW (RM-346) v500.21.009

dungtak

mình lấy có mất đồng nào đâu?

sax mình lấy nó hiện ra cái như này
ga.bmp

dungtak

hix mình không sao cài được phần mềm sign nhỉ nó báo chứng chỉ hết hạn giúp tớ với

NguyenTu

Super V.I.P
hix mình không sao cài được phần mềm sign nhỉ nó báo chứng chỉ hết hạn giúp tớ với

Bạn thay đổi thời gian về phía trước khoảng vài tháng xem nhé, nếu k cài được thì Hack phone là Ok!

boynhatrang

Các bạn nào biết chỉ giùm, máy E71 của mình khi up lên firmware mới 500.21.009 thì không check mail được nữa, nó không load được mail. Bạn nào biết chỉ giúp với nhé. Mình xóa lotus travel đi thì sau khi khởi động là nó có lại, k biết cách nào xóa đi nhỉ.

habaolinh

Super V.I.P
Các bạn nào biết chỉ giùm, máy E71 của mình khi up lên firmware mới 500.21.009 thì không check mail được nữa, nó không load được mail. Bạn nào biết chỉ giúp với nhé. Mình xóa lotus travel đi thì sau khi khởi động là nó có lại, k biết cách nào xóa đi nhỉ.
Bạn thử 4mat lại máy xem sao nhé.

andymouse

FW của mình là 410.21.010 RM-357 E71-2(270.06) máy mình là máy xách tay Made in Phần Lan ....sao mình up bằng NSU nó báo chưa có FW 500.21.009.Vẫn là 410.21.010.Pro nào biết chỉ mình lí do với....

AndyCuong

Supper Moderators
FW của mình là 410.21.010 RM-357 E71-2(270.06) máy mình là máy xách tay Made in Phần Lan ....sao mình up bằng NSU nó báo chưa có FW 500.21.009.Vẫn là 410.21.010.Pro nào biết chỉ mình lí do với....

bạn kiểm tra RM-XXX của máy là bao nhiêu , dùng NAVIFIRM xem có không nhé!

andymouse

Thì RM-357...trên navifirm thì có nhưng mình làm hoài o đc mới up bằng NSU nhưng lại o có ver mới 500...

2356

Thì RM-357...trên navifirm thì có nhưng mình làm hoài o đc mới up bằng NSU nhưng lại o có ver mới 500...

Xem cả Code của máy nữa bạn :D Đổi Code có khi được áh. Mấy máy của Phần Lan thường có FW muộn hơn mấy máy chính hãng bán ở VN :D Khó up Online hơn nữa :D

andymouse

OK mình đã up bằng JAF thành công mất có 3 phút hà......bạn nào biết chỉ mình cài TV cho máy luôn..thanks