• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia Java Runtime 2.0 for Nokia N97 and 5800 (S60v5)

n3wb13

Sau khi cài xog thì vẫn chưa thấy có gì thây đổi về ứng dụng java. Chỉ thấy đc là mở ứng dụng java nó sẽ hiện thêm cái icon load chương trình

Đúng và rất chậm, đã vậy lúc mở Opera Mini cứ bị hỏi kết nối liên tục ko như hồi trc. Nokia thật là tồi tệ bạc X-(

ngoanrazor

Well-Known Member
Posted via Mobile Devicecac bac dun dung ca'i nay,no' lam ca'c ung dung java ko ket noi' mang dc va con lam ung dung java khoi? dong cham nua.mjh da test ruj

WiSoul

nhanh, mượt, tốt, các bác khó tính thì bảo là chậm cũng cắn răng mà chấp nhận :))

Inuyasha1987

Vớ vỉn quá cài xong tự nhiên hiển thị của tất cả các giao diện trong ứng dụng, game, internet mất sạch, restart cũng ko hết, bắt buộc fải gỡ ra rồi restart mới lại thấy lại, mà mình version 21.0.101. Chả hiểu làm sao nữa nhưng chắc ko cài đc rồi
Posted via Mobile Device

Kenji1992

Sau khi cài xog thì vẫn chưa thấy có gì thây đổi về ứng dụng java. Chỉ thấy đc là mở ứng dụng java nó sẽ hiện thêm cái icon load chương trình

phần mền này giúp các chương trình java chạy mượt mà nét hơn thôi , hok có chức năng gì khác đâu bạn

Fatchoco

nhanh hơn nhiều :D, chơi với cho sonic, ngày xưa chạy chậm chậm giờ vút.

kaizvn

lần đầu test thì hơi giật, thoát ra vào lại thì bình thường, ko lỗi gì cả ~_~.... hình ảnh rõ và load game nhanh hơn hẳn.

Kenji1992

Đúng và rất chậm, đã vậy lúc mở Opera Mini cứ bị hỏi kết nối liên tục ko như hồi trc. Nokia thật là tồi tệ bạc X-(

bạn sử dụng kết nối wifi là hok hỏi kết nối liên tục nữa nhé

hidenman

Hình như nó bị đụng với máy cái java mà kết nối mạg thì phải . Điển hình là chương trình chat ola lúc trc ko sao cài cái này ko onl đc nữa xóa đi thì mới onl đc
Posted via Mobile Device

Kenji1992

Hình như nó bị đụng với máy cái java mà kết nối mạg thì phải . Điển hình là chương trình chat ola lúc trc ko sao cài cái này ko onl đc nữa xóa đi thì mới onl đc
Posted via Mobile Device

mình cũng thấy vậy nhưng khi test cái này bằng mấy game thì thấy đỉnh lắm

Fatchoco

Ừ, kết nối mạng bị struggle rồi. Nhưng tốc độ các chương trình khác thì cải thiện rõ rệt.

hdhuynh

Minh vưà xóa nó bị cháy đèn phím.xóa rồi máy ko khơỉ động phone dược luôn.bây giờ làm sao dây