• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia Mobile Phone: Symbian S60v2 - Themes

saodoingoi142

Moderator
mod kiếm xem có cái themes nào hỗ trợ N8 icon ko ! bây giờ thấy mới nhất bên này vẫn là icon mặc định v5, hi, em mới quay về 7610 nên muốn khám phá thêm

Bạn hãy sang bên khu vực S60v5 để hỏi thử xem có không nhé!!!.Hoặc bạn hãy vào Google tìm kiếm 1 vòng sẽ có nhiều lựa chọn hơn cho bạn đó!!!;;)

shido_katori

Active Member
Bạn hãy sang bên khu vực S60v5 để hỏi thử xem có không nhé!!!.Hoặc bạn hãy vào Google tìm kiếm 1 vòng sẽ có nhiều lựa chọn hơn cho bạn đó!!!;;)
hi, em là thành viên của V5 1 năm rưỡi rồi, bên đó themes icon Anna thì có chứ ko có N8 icon với icon mặc định dòng v5, mấy themes trên có default icon V5 cũng hy vọng mong manh với N8 icon. mà bây giờ phải chạy font cho 7610 hỗ trợ xem TV ko bị lỗi ô vuông cái đã rồi tính tiếp :D