• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia Multi Scanner Turns (Scan thông tin bằng Camera )

q630666

Phần mềm này quá hay.Hỗ trợ camera 1 cách tuyệt vời.Không cần giới thiệu nhiều.Xem ảnh là đủ.Mình đã test trên N95 thường(Dùng cho 9.1-9.2).Lưu ý chỉ trich xuất đc văn bản tiếng anh.Tiếng việt sẽ bị lỗi font.Kể cả khi N95 đang dùng tiếng Việt.

Khi dùng Card Reader nó sẽ như này :

Card 2:

CÒn khi dùng Text Scaner nó như này này :

Còn đây là link.File Singed.Cứ thế mà fang thôi:p
http://www.zshare.net/download/555644039eab6ec2/
Or:
http://www.mediafire.com/?wney9kngywx

Chỉnh sửa cuối:

056886533

Mjnh ko donload dược ở trang này nhỉ .aj gjúp mjnh up lên pdavjet hay ljnel khã dược thj mjnhcãm ơn nhjều

abc4ever

:-/ cái náy có fai sử dụng soft chạy nền nào hem bạn
cài lên 5700 và.... nó im lặng ko chạy chọt j` luôn^^

q630666

Bro ơi cho mình hỏi PM này có dùng đc cho e61i kô, thanks.
Mình chưa có máy để test nên k biết.Thấy ghi dùng cho 9.1-9.2.Bạn thử test đi.Không dùng đc thì xóa cũng đc mà.

:-/ cái náy có fai sử dụng soft chạy nền nào hem bạn
cài lên 5700 và.... nó im lặng ko chạy chọt j` luôn^^
Với N95 thì phải mở nắp camera rồi thoát camera --> vào ứng dụng là đc.5700 bạn thử xoay cái camera để chụp ảnh rồi vào chuơng trình xem đc không?

TraiNgheoHn

Mà sao không thấy chủ topic lên tiếng nhỉ? Không biết bạn ý test chưa nhỉ? Theo quy định của diễn đàn là phải test thật kỹ mới đưa lên,hình chụp phải thực tế chứ không thể lấy ở trang nước ngoài thế kia được. Cho bạn ý 24h để giải đáp thắc mắc của mọi người không thì nhờ MOD khóa topic vậy.

Caominh171

Máy mình cài đc nhưng ko xài đc,cứ bấm vào là out ra ngay.Chủ topic cho lời khuyên đi chứ :-?,mắc công ai cũng cắm đầu vào cài,kết quả vẫn = 0 :-??

q630666

Xin lỗi các bạn 2 hôm nay mình bận công chuyện nên không onl.Mình đã test rất kĩ trên N95 thường thì mới dám post.Hướng dẫn đã có ở bản đầu tiên.Mở nap camera -> thoát camera -> vào Nokia Multi Scanner Turns có thể chọn text Scaner(Trích xuất file text) hoặc Card Reader(Trich xuât thông tin để tạo nhanh trong danh bạ ).Lưu ý file text hoặc card phải là tiếng anh bằng tiếng việt sẽ bị lỗi font.Với những bạn máy khác N95 mà không vào đc mình xin lỗi vì không có máy khác để test.Thấy có bạn dung N95 -8G dùng ok thì mình e rằng camera phải nhiều "chấm" 1 chút mới dùng đc.Máy mình đã cài sẵn Python và Mega.Mình sẽ úp hình ảnh minh họa từ máy mình ngay bây giờ .Do mình không ở nhà nên hình trich dẫn của text Sacner không có báo tiếng anh để cho các bạn xem nhưng minh đã test file text bằng tiếng anh thì sẽ hiện 100% các chữ .

Chỉnh sửa cuối:

TraiNgheoHn

Máy mình cài đầy đủ hết rồi, N73 camera cũng có hơn 3 chấm thế mà cứ nhấn vào icon là thoát ra,chắc không hỗ trợ 9.1 thì phải.

q630666

Máy mình cài đc nhưng ko xài đc,cứ bấm vào là out ra ngay.Chủ topic cho lời khuyên đi chứ :-?,mắc công ai cũng cắm đầu vào cài,kết quả vẫn = 0 :-??
Máy mình cài đầy đủ hết rồi, N73 camera cũng có hơn 3 chấm thế mà cứ nhấn vào icon là thoát ra,chắc không hỗ trợ 9.1 thì phải.
Chắc là phải đưa thêm thông tin " Không dùng đc cho n73 rui " Bạn nào có N73 test thêm cho anh em đi nào:|