• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia N73ME V 4.0839.42.2.1 - released 28/10/2008

hieu_mobilehn

Các bạn yên tâm đi nhé ? Hiện nay đã có Secman 1.10 hack trên N73 FW mới rất ok , hoặc các bạn cũng có thể cài ROMPatcher phiên bản này cho phép cài khi máy chưa hack , và cũng không yêu cầu phải signed nhé ?

hoainamvn

cho hỏi ngoài code 0539354 co ai up được bằng code khác không share lên cho anh em với. tui ko up được toàn báo không có

Zenki

Super V.I.P
cho hỏi ngoài code 0539354 co ai up được bằng code khác không share lên cho anh em với. tui ko up được toàn báo không có
Tác giả up được mà bạn ? Sao kì vậy ? Kiểm tra lại thử xem đã điền chính xác chưa ?

Shine2010

sao lúc chiều em bật lên rồi mà nó toàn kêu là không tìm thấy thiết bị trong khi rõ ràng PC suite báo là đã kết nối. chả hiểu j cả
không bít có phải em dung phiên bản Pc suite của UK còn NSU của Việt Nam thì không tương thích không.:-/

Zenki

Super V.I.P
sao lúc chiều em bật lên rồi mà nó toàn kêu là không tìm thấy thiết bị trong khi rõ ràng PC suite báo là đã kết nối. chả hiểu j cả
không bít có phải em dung phiên bản Pc suite của UK còn NSU của Việt Nam thì không tương thích không.:-/
Bạn chụp cái ảnh cho xem tí được không :D Đã báo kết nối mà không tìm thấy thiết bị là sao :-??

Còn NSU thì cái nào cũng như nhau thôi bạn :)

hoainamvn

bản của tui đang là 4.0812.4.3.1 bản IE ko hiểu sao ko thể nào up lên được bản mới nè.

Shine2010

đây hàng về đây các bác khám hộ em phát

C

chiphoi2005

Guest
Bạn lên website của Nokia chọn đúng với mã máy bạn đang dùng rồi tải về cài lại là ok chứ gì

troly

Well-Known Member
hjx. bác có bị giống j thế không. chả hiểu bệnh j cả

Bạn mở pc như sau: start/contronl panel/Add or Remov... tìm xóa bản NSU có trong đó. Dow bản mới cài lại từ đầu là sẻ được đấy. Trong máy đã có bản củ, khi dow bản mới khi chạy nó báo là sữa lỗi, song khi úp thì bị báo lỗi bạn à. Chúc mọi sự thành công!

Shine2010

đã thử cài lại, vẫn ko ăn thua j. chắc do cab rồi. hjx lần trước up vẫn okie bi h up ko dc. chán quá. mai đi đòi cab khác về up vậy

Zenki

Super V.I.P
đã thử cài lại, vẫn ko ăn thua j. chắc do cab rồi. hjx lần trước up vẫn okie bi h up ko dc. chán quá. mai đi đòi cab khác về up vậy
Cái này lạ quá, mình chưa gặp lần nào, mình nghĩ chắc không phải dzo cáp, nếu cáp hư thì sao đt của bạn kết nối với PC được, thôi thì cứ thử xem thế nào rồi tìm hướng giải quyết típ :D

zZzHoangSon

Hic.N73 me của em up lên rùi...nhưng bùn wa vì một số ứng dụng cài vào nhưng không chạy được...ví dụ : SymbianOn.Private.Call.And.Sms.Guard.v3.20.S60v3

Shine2010

đã tìm được lỗi của em rồi. là do profiles general của em đã thay đổi. tối hôm qua format lại máy tính rồi dùng bình thường
các bác cho em hỏi, Lap dùng vista thì có update firmware cho điện thoại được không nhỉ hay chỉ mỗi XP thôi

Shine2010

cho em hỏi thêm lỗi này là lỗi j nữa ah. hôm trước mượn máy của bạn về nhà

không hiểu do lỗi j.
mong các cao thủ chỉ giáo