• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia N78 - Firmware mới 20.149

Thrash_metal

Nghe nói N78 đã có firmware 20.149, bạn nào đã up thì cho mình xin ý kiến đi, hình như bản fw lần này có dung lượng 20MB thì phải. Mình đang cho mượn máy nên ko thử được :(

vuvantuan59

Có ai up rồi thì cho 1 số ý kiến đi. Thanks!

Up rui đây vừa up xong có 10 phút là xong cải thiện đôi chút không đang kể tải về có hơn 10Mb tí chút thôi đang thử hack tý có kết quả sẽ báo anh em !
Posted via Mobile Device

Thrash_metal

Hình như flash tắt được rồi ^^ Nhưng chất lượng ảnh ko được cải thiện, vẫn nhiều noise như cũ :( Cái navi wheel cũng được cải thiện. Chưa thử hack, ko biết có được ko, hồi hộp ghê ^^

vuvantuan59

Hình như flash tắt được rồi ^^ Nhưng chất lượng ảnh ko được cải thiện, vẫn nhiều noise như cũ :( Cái navi wheel cũng được cải thiện. Chưa thử hack, ko biết có được ko, hồi hộp ghê ^^

Không hack được đâu .nêu up thi hack trươc khi up. thêm được mỗi ứng dụng thui ! Còn lại như cũ
bây giờ cứ cài đặt ứng dụng cũ nó đều báo lỗi .
Tui khuyên chưa nên up vội đợi thời gian nữa xem thế nào rui mơi up !
Posted via Mobile Device

vuvantuan59

Trước khi up mình đã hack rồi, thêm ứng dụng gì vậy?

Thêm ứng dụng tự động cậ nhật fm mới ở trong ứng dụng ấy !
Mẹ thằng nokia hack trước khi up cũng như vậy à khổ quá .
Dạ này lại phải đi xin chứng chỉ để cài đặ ứng dụng !
Posted via Mobile Device