• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia N97mini v30 Cook Cho Nokia X6/5800/5530/5250/5233/5230-Đã Fix Lỗi!!!

babykid

nói chung là GOOD, pin trâu-kết nhất cái này, tuy nhiên vẫn còn lỗi "thoát nhạc ra menu", bạn kiểm tra lại xem. a! chú thích thêm là mh xài bản Update 09/11/2011 đó nha

Chỉnh sửa cuối:

babykid

lỗi là đúng rồi vì bác overyou đã update bản mới ngày 16/11 nên link cũ không dung dc nữa mà.:D
bản update nè

bạn ơi! bạn có link file ROSF2 của CFW N97mini Lunar v30 cho Nokia 5800 [RM-356] - UPDATE 24/11/2011 bên congnnghe24h.com.vn không cho mh xin đi, bản này vẫn còn một số lỗi, mh lại ko có tk bên đó, thank bạn nha !

huyhieu901

BẠN ĐÃ BIẾT NGUỒN BÊN CONGNGHE24H THÌ BẠN SANG ĐÓ DƠ LUÔN ĐI DỄ KIÉM MÀ BẠN !!!!!!

babykid

có pro nào biết cách đổi bàn phím của bản này lại như bàn phím mặc định của 5800 không, cái bàn phím N8 4x11 này chữ nhỏ, khó xài quá :(:)(:)((

babykid

link rofl 5800 die rồi
ở trang 3 đó bạn, có bản 5800 của ngày 16 và ngày 24, mh test bản ngày 16 rất OK, còn lỗi "thoát nhạc ra menu", còn bao nhiu thì GOOD. bản update ngày 24 chưa test đc, ko biết đỉnh ko? mem nào test rùi thì cho mh biết ý kiến với nha :D

vcoin1000

Bác bào có dữ liệu ovimap 3.06 mà có hỗ trợ chế độ vệ tinh không?Em tải dữ liệu ovimap 3.06 mà ỏ đâu cũng chỉ có chế độ bản đồ thôi àk!!Thanks

tranconghd89

Bác bào có dữ liệu ovimap 3.06 mà có hỗ trợ chế độ vệ tinh không?Em tải dữ liệu ovimap 3.06 mà ỏ đâu cũng chỉ có chế độ bản đồ thôi àk!!Thanks
chế độ vệ tinh thì phải dùng online chứ..

babykid

:(( có pro nào chỉ em cách thay bàn phím 4x11 thành bàn phím truyền thống của 5800 không dzậy ??? bản này luôn :((

từ thế này

thành như thế này