• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia X6 RM-559 V31.0.004 CFW by jan1789 [12.02.2011]

vuducthanh2007

Khong can format o E chi can xoa cac file: cities, data, icons, private, resource, sys, system la duoc

MAng kieu gi ma down co hon 100M ma mat >8h. sang tiem khac ma down

samiboy007

páo cáo: e đã flash xog. Chạy khá mượt.khj tắt hết các ct chạy ẩn thì ram 54,6mb
Nhưg music player k hjện thị lyric như bản cũ.
Vào web k còn bị văng gjữa chừg.nhưg khj vào web thì k xài đc các ứg dụng .jar như ola,ebudy,vitalk..và ngược lại.
Thỉnh thoảng vào menu thì khoảg 10s mới vào đc (k có ct chạy ẩn).

vuducthanh2007

páo cáo: e đã flash xog. Chạy khá mượt.khj tắt hết các ct chạy ẩn thì ram 54,6mb
Nhưg music player k hjện thị lyric như bản cũ.
Vào web k còn bị văng gjữa chừg.nhưg khj vào web thì k xài đc các ứg dụng .jar như ola,ebudy,vitalk..và ngược lại.
Thỉnh thoảng vào menu thì khoảg 10s mới vào đc (k có ct chạy ẩn).
Minh khong hay nghe nhac nen khong quan tam lam den lyric, con web k chay duoc .jar.... co the do mang minh se xem lai, con thinh thoang vao menu cham la do may tu tat ung dung o cache, vi vay khi vao lien tuc se k bi nhu the nua.

samiboy007

có thêm 1lỗi.vào xem tin nhắn thì bị đứng.phảj dùng Jbar remove 1 soft đag chạy ẩn bất kì thì mí vào xem tin nhắn đc.
Khi xoay màn hình thì màn hình đen thui hơn 5s mí hjện icon.

vuducthanh2007

có thêm 1lỗi.vào xem tin nhắn thì bị đứng.phảj dùng Jbar remove 1 soft đag chạy ẩn bất kì thì mí vào xem tin nhắn đc.
Khi xoay màn hình thì màn hình đen thui hơn 5s mí hjện icon.
Cho ngay mai minh MOD cho ban khac co gang phat hien loi de sua

samiboy007

ak,pác ơj.sao mấy clip nhạc và hài e down từ youtube về đều k phát hình đc.chỉ có âm thanh ah.1số thì realplayer báo lỗi hệ thống.
Đt e cài khá nhjều soft (đều trên E) ,E trốg hơn 5GB,k cho chạy ẩn ctrình nào hết.sao ram chỉ còn 45mb zị pác.pác gjảj thjx dùm e nha.
Bác thôg kảm nha vì phải làm phjền pác wài.e k có đjều kiện để vọc nhjều nên gà lắm.hjhj

vuducthanh2007

ak,pác ơj.sao mấy clip nhạc và hài e down từ youtube về đều k phát hình đc.chỉ có âm thanh ah.1số thì realplayer báo lỗi hệ thống.
Đt e cài khá nhjều soft (đều trên E) ,E trốg hơn 5GB,k cho chạy ẩn ctrình nào hết.sao ram chỉ còn 45mb zị pác.pác gjảj thjx dùm e nha.
Bác thôg kảm nha vì phải làm phjền pác wài.e k có đjều kiện để vọc nhjều nên gà lắm.hjhj
TRa loi nhu sau:
- thu nhat la cac file tren youtube la cac file co duoi la FLV, dien thoai binh thuong khong doc duoc dau, cai phan mem doi duoi tu FLV sang mp4 ma xem( cai nay day tren mang do google la ra). con neu muon xem truc tiep tren dien thoai thi cai PM yuotube v2.44 xem vo tu chi so khong du tien ma xem.
- thu 2 la ram con it la cac HDH no the, chay lau no se tu luu o Cache de sau load ra vi vay chay cang nhieu cang cham( nhu PC)
Tom lai cu dung tam di 1,2 hom ban nay con nhieu loi lam( thong cam vi V31 vua ra) sau se UP ban tot len.

samiboy007

àh.x6 hỗ trợ xem .flv,3gp,mp4,wmv. mấy kái clip (trừ .avi)mở k đc là tại thjếu codec đó pác.
Cũng gjốg như window media trên pc zị đó.phát .avi chỉ có âm thanh thôi.khj mình add thêm codec tươg ứng thì sẽ phát đc hình.
ngoài nhữg lỗi e nói ở trên ,còn lại bình thườg.
e đang chờ bản mod cfw của bác đó.thank pác đã gjúp đỡ e nhjệt tình thời gjan qua.