• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokmote Beta1_Còn tuyệt vời hơn rotateMe

Status
Không mở trả lời sau này.

LINHTHSM

Em cài rồi thấy hay quá nhưng mà hơi khó điểu khiển 1 chút.
Với lại các bác cho em hỏi chút là nếu muôn xoay màn hình ngang thì làm thế nào ạ.

hugo123

phải nói là quá tuyệt, nhưng còn 1 số khuyết điểm, hy vọng bản mới sẽ fix được những lồi này, Tks rất nhiều

LINHTHSM

Không biết bao giờ mới có bản mới đây.....đợi mỏi cái cổ của em quá.....

Lucky1802

Phần mềm này hay quá!!! sao N95 cua minh không cài được vậy, nó báo "chứng chỉ bị lỗi". lam thế nào bạn ơi, giúp mình với. Thanks!

DEVIL_BESIDE_YOU

bạn phải sign ứng dụng trước khi cài ......qua topic yêu cầu sign post bài nhờ sign giúp nha bạn

Lucky1802

Giúp mình với! Không cài được nokmote

mình cài không được, có bản nào khác không bạn ơi?

DEVIL_BESIDE_YOU

đã nói là phải sign trước khi cái mà ...bạn ko bik sign ưng dụng thì có topic nhờ sign giùm đó bạn qua đó yêu cầu rồi sẽ có người sign giùm cho

KenVy

Nghe các bồ quảng cáo mà phát thèm, ko biết khi nào mới có cho N73 đây.

quatban

Chào các bác, em đã thử trên N82 và thấy quá đã. Đua xe NGage về nhất luôn nhé.
Theo em thì N95 và N82 xài được vì nó có sensor, không biết N73 hay mấy cái khác có xài được kô?

pinentt

pinentt

Các bạn dùng thử bản mình tự SIGN nhé.

P.S. For testing purpose only. They seem nice when I try but Plz. dont blame me if those dont work for you.

Chỉnh sửa cuối:

apala

có lần em xem trên một trang web người ta làm với N73 nhưng em lại đang dùng E 61i nên ko tải về,các bác thử kiểm tra xem nhé.thấy hay lắm

quatban

Em tải về nokmote dung cho N73/N80 đây. Định cài lên xài thử rồi mới post nhưng thôi post trước rồi thử sau (sẽ báo lại ngay khi có thể).

quatban

Rồi, em đã làm mất cái cert của N73 của mình rồi. Bó tay. Thôi để em qua chỗ signsis nhờ các bác lấy lại hộ em.

Status
Không mở trả lời sau này.