• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NoviiRemote Deluxe - ĐIỀU KHIỂN TV TRÊN PalmOS

MrTrung

Trò này cũng để chơi cho vui thôi, thỉnh thoảng khè thiên hạ chút cho oai còn dùng thật sự cho nhu cầu này thì hơi mệt, palm phần cứng không hỗ trợ chuyên đề này nên cũng khó, tuy nhiên các bác muốn thì mua cái đầu phát của Noviremote gắn thêm vào khe SD là ổn. Muốn chuyên nghiệp cho cái này hơn nữa mà không phải tìm kiếm, lo lắng thì tìm con N7608 nó sản xuất chuyên dụng cho cái này là xong.

Đây chỉ là ứng dụng của Palm thôi bạn ah chứ mình lạm dụng quá vào nó thì cũng đâu có tốt. Nó là máy palm chứ đâu phải là bàn điều khiển chuyên nghiệp đâu. :D:D:D:D:D

Thanhha_2602

NoviiRemote Deluxe 3.6

Phần mềm điều khiển các thiết bị điện dân dụng trong gia đình phiên bản mới
Hỗ trợ rất nhiều tính năng

Shot at 2007-08-13​

tjenvjnh

Ti Vi nhà mình chẳng ăn thua, chắc là đồ giả từ Trung Hoa Anh Hùng rồi ..Hic

wisky

Ti Vi nhà mình chẳng ăn thua, chắc là đồ giả từ Trung Hoa Anh Hùng rồi ..Hic

đâu cần đồ hãng bạn, chỉ cần tv có remote là dc rồi,lấy cho nó học là điều kiển dc thui :)

wert109

em thì lúc học đc lúc không,trả biết tại sao lại thế,nữa,lạ thật.

tuanbkqn

Cái này e làm trên ppc,palm đều chưa được bào giờ,cả 3 tivi(tq,sony CRT ngày xưa,LCD LG có cả )
Posted via Mobile Device

thientrung85

sao mình cài rồi, đăng ký rồi nhưng khi chạy nó báo là không mở được file skin nếu có file đó trên thẻ nhớ thì hãy cho thẻ nhớ vào ???