• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NRDeluxe Việt hóa V411 Điều khiển Tivi

kokoro194

sao mình giải nén ra nó toàn ra file gì gì ấy??? hình như bản Rar này lỗi rồi

CuongSuper

có bro nào giúp em với,rồi cho em hỏi về điều khiển máy chiếu luôn với. em đang dùng bản tiếng anh mà vào máy chiếu nó ko có sữ liệu gì cả

R4jShjT3RuN

Mình cài vào và đã sử dụng tốt

Tắt đi, và mở lại dùng nhưng nó ko bật lên được, nó chỉ hiện tên " NRDeluxe " rồi trở lại như cũ, ko hiện lên để sử dụng tiếp được

Mình đã thử Reset máy nhưng khi bật lại vẫn như thế ?

Hãy cho mình cách khắc phục :(

lequocnhat

Đây là file cab mà bạn, chỉ cần copy vào máy rùi chạy thôi. Ko cần giải nén đâu.
Không cài đặt như bạn nói được bạn ơi. không biết con n95 8gb của mình không tương thích với PM này hay sao mà ko cài đặt được. mình đang rất cần PM này pro chỉ giúp cách cài đặt lun ha.:-??

AnhPheCT

Không cài đặt như bạn nói được bạn ơi. không biết con n95 8gb của mình không tương thích với PM này hay sao mà ko cài đặt được. mình đang rất cần PM này pro chỉ giúp cách cài đặt lun ha.:-??

Má Tui ơi!!! Bạn ấy ơi!!! Đây là phần mềm ứng dụng cho PDA hay còn gọi là PPC sử dụng HĐH Windows Mobile Bạn ấy ạ!!! Seo ko đọc cho kỹ rồi hỏi!!! Cái con NOKIA 95-8G của Bạn sử dụng HĐH Symban 9.xxx cơ mà!!!! Trời ạ!!!

vnpt1706

Má Tui ơi!!! Bạn ấy ơi!!! Đây là phần mềm ứng dụng cho PDA hay còn gọi là PPC sử dụng HĐH Windows Mobile Bạn ấy ạ!!! Seo ko đọc cho kỹ rồi hỏi!!! Cái con NOKIA 95-8G của Bạn sử dụng HĐH Symban 9.xxx cơ mà!!!! Trời ạ!!!

anhphe076 có chương trình khuyếch đại hồng ngoại phải không ,cho tôi xin với