• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NuDel v3.1 Full Final - dọn rác nhiều chức năng mới

tuanloc1

NuDel v3.1 Full Final​

PM này đã quá quen, mình không giới thiệu nhiều.
Tính năng mới:
-remove Thumbnails Smart Movie
-Clear cache image nokia wallpaper composer
-reset data powermp3.

Last edited by a moderator:

hcmphuc

Help!
Mình mới dùng lần đầu nên có thắc mắc chút!
Máy N95, đã cài Python 1.45 lên thẻ
Cài Nudel 3.1 vào không chạy được!
Bật không lên.

MinhThang

Manager
Help!
Mình mới dùng lần đầu nên có thắc mắc chút!
Máy N95, đã cài Python 1.45 lên thẻ
Cài Nudel 3.1 vào không chạy được!
Bật không lên.

Python thì cài lên máy tất cả lên bộ nhớ máy, mới hoạt động được, ngoại trừ 1 bản Mod của KJR là cài trên thẻ.

hcmphuc

Python thì cài lên máy tất cả lên bộ nhớ máy, mới hoạt động được, ngoại trừ 1 bản Mod của KJR là cài trên thẻ.

Thank Mod!
+ mình cài Python lên máy, cài Nudel 3.1 lên máy (3.0 và thử luôn 3.2), bật apply của rompatcher lên, chọn disnables cap ===> vẫn không chạy được nudel.
+ mình cài Python lên thẻ, cài Nudel 3.1 lên máy (3.0 và thử luôn 3.2), bật apply của rompatcher lên, chọn disnables cap ===> vẫn không chạy được nudel.
+ mình cài Python lên thẻ, cài Nudel 3.1 lên thẻ (3.0 và thử luôn 3.2), bật apply của rompatcher lên, chọn disnables cap ===> vẫn không chạy được nudel.

==> không biết máy mình còn thiếu ứng dụng nền nào không? như các megamodul gì đó!

loay hoay đủ kiểu mà ko chạy được Nudel.:(

hcmphuc

sory, em cài thêm megapymodul 2.01 vào thì đã chạy được!
thanks mọi người!!!

thaychua111

Pro nào hảo tâm post lên cho AE cái Megapymodul luôn đi. Em xài cái N95-8GB vẫn gặp tình trạng giống như ông bạn hcmphuc. Thanks mọi người trước nhé!

yukyae

bạn ơi có thể bày cách sử dụng của phần mền này đi, mình cài vào mà chẳng biết cách sài cái này đó :(

Kojiro

Super V.I.P
bạn ơi có thể bày cách sử dụng của phần mền này đi, mình cài vào mà chẳng biết cách sài cái này đó :(

Pm này khi chạy sẽ giúp bạn dọn các file ko cần thiết, file dư (file rác) trên máy bạn. Có nhiều lựa chọn cho bạn khi muốn dọn cái gì đó. Muốn dễ sử dụng hơn thì bạn qua khu vực S60v3 Ứng dụng Việt hóa tìm bản Việt hóa mà dùng nhé :)

Mr_Tommy

Căng à, cái này chắc anh phải tìm hiểu thêm :p A vẫn onl đó thôi, ko tin thì spam bậy bạ đi >:)
hix2 mới format máy xong là nó bị thế đấy :|. Anh sang box game giúp em cái bản n-gage mới của anh dũng tàu vừa post đi a