• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NuDel v3.1 Full Final - dọn rác nhiều chức năng mới

zidane89

NulDel v4.0 EN Translated by DSPDA

Bản cập nhật tiếp theo

balder

cho mình hỏi pm này có xóa được themes ko, nhiều themes mình cài mà ko có trong apps manager,ko biết xóa thế nào

tuanloc1

cho mình hỏi pm này có xóa được themes ko, nhiều themes mình cài mà ko có trong apps manager,ko biết xóa thế nào

Mytheme xóa không được sạch bạn nhé. bạn tìm trên diễn đàn PM pyUninstaller v.0.25 bản tiếng Anh xóa rất sạch

MinhThang

Manager
kinh vậy à? thôi, tìm phần mềm khác! hic!

Phần mềm này nó chưa khôn, không phân biệt được đâu là rác cứ nó thấy giống là nó dọn, nên dễ bị dọn nhầm mà nó dọn nhầm là mình chít.:-?

Knif3x

Phần mềm này nó chưa khôn, không phân biệt được đâu là rác cứ nó thấy giống là nó dọn, nên dễ bị dọn nhầm mà nó dọn nhầm là mình chít.:-?

he em dùng hoài mà ko sao, em thấy thằng này là soft dọn rác hay nhất em từng dùng, dùng nhiều thằng rồi cuối cùng chỉ để lại dùng mỗi thằng này :D

MinhThang

Manager
he em dùng hoài mà ko sao, em thấy thằng này là soft dọn rác hay nhất em từng dùng, dùng nhiều thằng rồi cuối cùng chỉ để lại dùng mỗi thằng này :D

Em có thể chia sẻ tí kinh nghiệm cho anh em không? Cách dùng hiệu quả nhất mà không bị ảnh hưởng gì tới các file hệ thống.