• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nuldel v.4.4 - Ứng dụng dọn rác Việt hóa by T3Việt

kiepdollar

Cái này rất kỳ lạ là không biết nó kiếm đâu ra được rất nhiều rác các bác ak . Mỗi lần em quét toàn 12mb trở lên , nhưng chưa thấy làm lỗi pm nào . Thấy mọi người bàn luận nhiều chuyển hẳn qua cái Symclean dùng cho an toàn :D

Cái này rất kỳ lạ là không biết nó kiếm đâu ra được rất nhiều rác các bác ak . Mỗi lần em quét toàn 12mb trở lên , nhưng chưa thấy làm lỗi pm nào . Thấy mọi người bàn luận nhiều chuyển hẳn qua cái Symclean dùng cho an toàn :D

Nuldel là phần mềm xóa rác chuẩn nhất đấy

kiepdollar

Nuldel là phần mềm xóa rác chuẩn nhất đấy

Nhưng sao em thấy nhiều ý kiến cò làm em bị mù phương hướng rồi bác ak . Hôm thì bác này lên kêu là nó nhai hổng cái pm này hôm thì bác kia kêu hổng pm kia nên rụt vòi :( Thôi xài chổi cùn 1 tí cũng được chứ nông rân không dam xài máy hút bụi :D

namx3k0

Ủa.Sao mình cài vào lại báo file corrputed vậy.Trước mình cài bản 3.1 vẫn đc.Sau khi fomat thì cũng ko cài đc nữa.Help me!

leminhhai111

Ủa.Sao mình cài vào lại báo file corrputed vậy.Trước mình cài bản 3.1 vẫn đc.Sau khi fomat thì cũng ko cài đc nữa.Help me!
lộn chổ rồi chú em !
đây là box S60v3 mà quay về box S60v2 ung dụng python có cái này của NTD đó

Chỉnh sửa cuối: