• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

nUnlock 3.0 Full VH - Phần mềm mở khóa như iPhone

kienvp

nUnlock 3.0 Full VH - Phần mềm mở khóa như iPhone

Phần mềm mở khóa như iPhone. Bây giờ bạn không cần phải mở khóa bằng nút gạt bên hông của 5800XM nữa.
các bạn cài xong đăng ký với 8 số bất kỳ .

votjnhyeu

bạn ơi mình cài , chạy gần hết setup nó báo tập tin bị lỗi là sao bạn? mình dùng N97. thank

ndtdlhagiang

mình chạy gần hết setup nó báo tập tin bị lỗi, Bản việt hóa này phải hack máy mới cài được sao, mình cài bản chưa việt hóa vẫn được mà, tại sao thế nhỉ.

2356

mình chạy gần hết setup nó báo tập tin bị lỗi, Bản việt hóa này phải hack máy mới cài được sao, mình cài bản chưa việt hóa vẫn được mà, tại sao thế nhỉ.

Hay là do đóng gói bị lỗi ta, chớ mấy cái Soft này chỉ cần Sign rồi cài là được mà, chớ đâu cần phải hack đâu?

ndtdlhagiang

Hay là do đóng gói bị lỗi ta, chớ mấy cái Soft này chỉ cần Sign rồi cài là được mà, chớ đâu cần phải hack đâu?

có bạn nào cài thành công chưa vậy, lên tiếng cho anh em biết cái, cám ơn nhiều.

ndtdlhagiang

với app này thì pác phải hack máy thui, em cài bt mà :D

ý mình muốn hỏi là: mình thấy người ta hack cái phần mềm này rồi đóng gói lại, mang đi máy khác cài bình thường không yêu cầu phải hack máy mới cài được, chỉ cần sign phần mềm là cài được ngay. còn bạn ấy việt hóa từ bản người ta đã hack, và đóng gói lại. mình tải về sign phần mềm rồi cài mà không cài được. mình muốn hỏi tại sao lại có sự khác nhau đó. bạn trả lời giúp mình được không. cám ơn.

Kojiro

Super V.I.P
ý mình muốn hỏi là: mình thấy người ta hack cái phần mềm này rồi đóng gói lại, mang đi máy khác cài bình thường không yêu cầu phải hack máy mới cài được, chỉ cần sign phần mềm là cài được ngay. còn bạn ấy việt hóa từ bản người ta đã hack, và đóng gói lại. mình tải về sign phần mềm rồi cài mà không cài được. mình muốn hỏi tại sao lại có sự khác nhau đó. bạn trả lời giúp mình được không. cám ơn.

Bạn vẫn chưa phân biệt được thế nào là hack thế nào là sign mà, nếu đã hack thì cần chi phải sign để cài PM :) hack máy để cài Pm khác với cr@ck để sài đầy đủ nha. Bạn nghiệm thử xem sao, có gì ko hiểu thì hỏi tiếp :)

2356

mình nghĩ đây là bản 2.0 chứ sao lại là 3.0 nhầm ah

Bạn hok dùng thì đừng có phán bừa như vậy chứ?
Bản này là bản 3.0, tuy giao diện hok khác bản 2.0 nhưng chức năng có cải tiến 1 chút, theo cá nhân mình thì bản này chạy tốt cả trên I8910, bản 2.0 chạy cũng được nhưng muốn mở khóa thì vẫn phải bấm và giữ phím mở khóa 1 hồi mới mở được >> cài cũng như hok, bản này thì chỉ cần ấn phím Menu là Slide được rồi.

hakudo2408

em chưa bao h nghe thấy khái niệm hack pm bao h, chỉ có sign phần mềm thui. Sign phần mềm là cách qua mặt sự kiểm tra chứng chỉ của đt, còn hack là đặt máy ở trạng thái luôn cho phép cài đặt phần mềm mà ko cần phải sign mới cài đặt đc. Lưu ý chút: một số phần mềm có ghi tên là signed thì có nghĩa là phần mềm đó đc đăng kí qua chứng chỉ để phù hợp vs tất cả imei các máy chứ ko cần sign = cer và key của mình ^^

kienvp

lỗi đâu bạn mình test rùi mới post đấy chứ

có bạn nào cài thành công chưa vậy, lên tiếng cho anh em biết cái, cám ơn nhiều.
bác yên tâm những pm vh test ngon lành thì mới post . không có chuyện ko xài được . nếu thế thì mất công toi mất .:D

ngothangno1

máy mình chưa hack và chỉ sign thì cài ko đc bạn ah. nó báo lỗi.cài bản tiếng anh ngon lành

hakudo2408

kienvp;989235 bác yên tâm những pm vh test ngon lành thì mới post . không có chuyện ko xài được . nếu thế thì mất công toi mất .:D[/QUOTE nói:
dạo này kienvp có vẻ chăm chỉ làm phần mềm vh nhỉ ^^ cố gắng nhé, mà nUnlock này icon nhìn xấu hoắc :-?

kienvp

máy mình chưa hack và chỉ sign thì cài ko đc bạn ah. nó báo lỗi.cài bản tiếng anh ngon lành
nó báo lỗi thế nào hả bạn .

dạo này kienvp có vẻ chăm chỉ làm phần mềm vh nhỉ ^^ cố gắng nhé, mà nUnlock này icon nhìn xấu hoắc :-?
mình thấy cũng bình thường ko đến nỗi xấu lắm . để bản sau mod icon khác .

vd82_hp

đúng là bị lỗi rồi bác ơi :( sign xong cài nửa chừng báo tập tin lỗi còn ko sign thì bật ngay ra chứng chỉ bị lỗi

tadenday

đúng là bị lỗi rồi bác ơi :( sign xong cài nửa chừng báo tập tin lỗi còn ko sign thì bật ngay ra chứng chỉ bị lỗi
hack mà cài được thì sign cũng phải cài được chứ nhỉ . :-? . báo chứng chỉ bị lỗi là do bạn chưa hack đó .