• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

nUnlock 3.0 Full VH - Phần mềm mở khóa như iPhone

llTuyetTinhCocll

Phần mềm mở khóa như iPhone. Bây giờ bạn không cần phải mở khóa bằng nút gạt bên hông của 5800XM nữa.
các bạn cài xong đăng ký với 8 số bất kỳ .
[/QUOTE]

Anh hướng dẫn cài đặt chỗ này chút ih....em cài xong...khóa máy thì ok....nhưng muốn mỡ thì trước hết vẫn phải gạt hông....sau đó nó hiện cái bảng như hình của anh ý....gạt ngang nó mới hiện màn hình

@Anh kienvp: anh ui...anh có cái pm nào mà đổi tên pm hem...( giống cái rename bên v2 ý ) vì hiện giờ trên máy em nó có tới 3-4 pm mang tên kienvp...xài thì ko sao nhưng "lỡ" em muốn gỡ em mù luôn....em ko biết cái nào ra cái nào..... Thanks anh heng....

redapple304

Mình đã cài PM này cho E 63, chạy rất ngon nhưng tiếc là nó ko hỗ trợ màn hình 320x240.:(
Các Mod có thể update cho PM này hỗ trợ 320x240 đc ko?

keijyken

C5-03 có sự cố

mình cài vào rùi dùng tốt mà mình khoá lại để lâu khi bấm nút mở khoá vẫn hiện mở khoá mạc đình rùi mới tới chương trình nUnlock.Ai giúp mình chỉnh với Mình đang dùng C5-03