• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nuôi Thú Ảo 3D{Bản Fix Lỗi Không Nhìn Thấy Chúng Hay Chơi Bị Giật )

nouvu2372

Lúc trước có sài 1 bản Download trên diễn đàn,nhưng khi cài vào giật quá nuôi không nổi nên bỏ cho chết rồi >:)
Bản này thấy cài vô chạy mượt quá nên chia sẻ với anh em sài máy yếu yếu như mình,chơi mịn lém,nhạc hay nữa :D

http://www.mediafire.com/?arjzmbhncmx

Chỉnh sửa cuối:

kanvicofbon

Chết, giờ coi lại cái này mới nhớ. Con bullble của em nó để lại cho em tờ giấy... Há há há! Toàn quên ko àh :p

kimhoan

chơi những games cảm ứng người không biết không nói bị khùng mới là lạ.nhất là chơi gam ninja....bó tay bà con luôn......thấy mình chơi games là trong đầu họ nghĩ mình bệnh lâu năm mà giấu nè....đúng là đồ 2 lúa mà...kakaka

Auto

Sao e ko thấy link đâu nhỉ, mà cách chơi kiểu nào đấy ah ? Bác chỉ e luôn nhé.
Posted via Mobile Device
online mobile k thấy đâu emmmm :D
Chơi thì cho ăn, chơi với nó, sờ sờ nựng nựng thoai ;)
@nựng ảo k phải thiệt :))
Posted via Mobile Device

Nynk_102

online mobile k thấy đâu emmmm :D
Chơi thì cho ăn, chơi với nó, sờ sờ nựng nựng thoai ;)
@nựng ảo k phải thiệt :))
Posted via Mobile Device
Cho e xin cái link đi anh , có khi cả tháng e ko bít đến cái pc,mún ra quán quá nhưng xa quá, hơn 40km mới có, mà chỉ đi dc vào thứ 6, những ngày khác phải đi làm òy. Hjx
Posted via Mobile Device

Auto

Cho e xin cái link đi anh , có khi cả tháng e ko bít đến cái pc,mún ra quán quá nhưng xa quá, hơn 40km mới có, mà chỉ đi dc vào thứ 6, những ngày khác phải đi làm òy. Hjx
Posted via Mobile Device
Mình thì cả năm :D
->> http://www.mediafire.com/?arjzmbhncmx
Posted via Mobile Device

canhma

mình vừa thank chủ topic nha . bạn ơi hướng dẫn mình cài đặt với . giải nén ra có 3 file , 2 file và 1 crack , vậy cài file nào ????????????

nouvu2372

mình vừa thank chủ topic nha . bạn ơi hướng dẫn mình cài đặt với . giải nén ra có 3 file , 2 file và 1 crack , vậy cài file nào ????????????

1.TechnoBubble.Bubblies.v1.24.S60v3.SymbianOS9.1.Unsigned.Cracked-BiNPDA.sis
2.Licence.Manager.Pro.v6.15.sis
3.Cr@ck.sis