• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

O2 IIS không lưu được ngày giờ

vietnamit

:((Chào các bác, dạo này con O2 của em nó trở chứng: mỗi lần em lấy pin ra là nó trả về ngày giờ mặt định dù pin backup vẫn còn đầy! Em sài WM 6.1 nhờ các bác chỉ giúp với

huysmall

:((Chào các bác, dạo này con O2 của em nó trở chứng: mỗi lần em lấy pin ra là nó trả về ngày giờ mặt định dù pin backup vẫn còn đầy! Em sài WM 6.1 nhờ các bác chỉ giúp với

Sao bro biết pin backup còn? Thường thì hiện tượng này là do pin backup cạn thôi

Sao bro biết pin backup còn? Thường thì hiện tượng này là do pin backup cạn thôi
Chính xác, và còn tùy lấy pin ra lâu hay mau nữa, thời gian cho pin back up tùy máy

vietnamit

Vì em coi no vẫn báo 100% mà, em lấy ra và thay cục khác nhanh cấp kỳ luôn (từ lúc em đi sửa cái màn hình cảm ứng là sao đó nó bị luôn) không biết bác nào có cao kiến gì chỉ em với!

vnanhvn

Cúp điện òi, chắc mang đi sửa bác bài quên cắm rác Pin Backup lại òi ^^!

a3t

em cũng bị thế, thay cảm ứng xong là bị, đành sống chung với lũ

heobanhki

mình nghĩ là đ pin backup bi hư rồi, vẫn báo 100% nhưng khi thao pin chính ra thì nó mất ngay, lắp pin chính vào xem vẫn là 100% - Pó tay. Nhưng không cần phải sữa vì mình nghĩ cha73ng có gì quan trọng cả, không lẽ ngày nào cũng tháo pin thay sim hết sao ?

nghinguyen

e cũng bị như vậy, cứ để đó coi có chết ai ko. sữa làm gì tốn tiền.

huysmall

mình nghĩ là đ pin backup bi hư rồi, vẫn báo 100% nhưng khi thao pin chính ra thì nó mất ngay, lắp pin chính vào xem vẫn là 100% - Pó tay. Nhưng không cần phải sữa vì mình nghĩ cha73ng có gì quan trọng cả, không lẽ ngày nào cũng tháo pin thay sim hết sao ?

e cũng bị như vậy, cứ để đó coi có chết ai ko. sữa làm gì tốn tiền.

Chính xác rồi. Cứ để pin backup thế thôi. Ko chết ai cả. :d

hoactaithien

bạn up một bản rom khác xem sao. lúc trước mình cũng bị vậy nhưng khi up rom 5.2.20758 thì thấy không còn bị nữa.