• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

O2 Neo chạy Android?

ây dà, máy em trống 40 mb....
Liệu có cách nào ko ạ?
setup qua pc đc ko?
em mới tham gia dd nên chưa hiểu, các bác thông cảm.
Chưa nói đến setup mà khoảng trống để chứa bộ cài của Android đã không đủ rồi (tối thiểu khoảng hơn 100Mb) nên Android mới bắt buộc chạy trên thẻ nhớ chứ bạn...

khanhtamcandy

dopod 818 pro, mình test thử rồi, mà thấy nó dở dở ương ương saoi ấy...hay đứng...chậm...hông nhận loa...có lúc có sóng lúc hông...haizzz..không biết có sai sót đâu hông nữa

dopod 818 pro, mình test thử rồi, mà thấy nó dở dở ương ương saoi ấy...hay đứng...chậm...hông nhận loa...có lúc có sóng lúc hông...haizzz..không biết có sai sót đâu hông nữa
Dòng Prophet này ra lâu rồi nên phần cứng kém lắm, hay hỏng lặt vặt...

kệ, prophet vẫn tuyệt
Ngày xưa dành dụm mãi mới tậu được em O2 Neo chíp G4 vội vàng HSPL cho em nó thế là chết DOC. Tiếc ngẩn ngơ nhưng rồi sau đó lại tậu em O2 Neo khác cũng chíp G4 mới điên chứ, cuối cùng không HSPL nữa mà dùng JumpSPL úp lên 6.1 và 6.5 ngon lành...:p

minhduc_ht_2010

ban oi minh thu chay roi!!no ra man hinh den voi mot dong chu ma sao doi mai k dc!!minh dang dung kon neo 5.0.giup minh voi!!