• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[OCFW] [5800 v52.0.101] 5HS - LIGHTING

Status
Không mở trả lời sau này.

minhthang772

cho em xin 2 mod này đi - Khóa Phím bằng 1 chọt icon N8
- Media Player mới nhất hổ trợ hiển thị lời bài hát.

kitafung

Đang test bản CFW v60. Hic có mấy mod ứng dụng có tiếng việt nhìn không đồng bộ cho lắm.

ohannguyent

Cái HS tsunami có icon Omina ấy à, bạn vào topic của bác mathanh ấy.

Đã thử rom tui share chưa? Tui vừa trích đc lang Việt ra thì cái pc giở chứng, hơi nóng máy cái là nhả chân ram. Máy hú inh ỏi, màn hinh đen thui, thế là hết làm ăn gì đc... Thôi để sáng mai copy lang vào đt rùi share cho ông coi. Tui thử edit core v60, nhưng ko cách nào chia vùng cho rofs2 để nó nới rộng thành 113MB thế là có rom mà dùng ko đc, đành quay sang trích lang... Thui chờ ông ra tay vậy!

kitafung

Mình định sáng mai, giờ khuya quá rồi. Mai mình phải đi làm nữa. Đã Port thành công hoàn toàn tiếng việt, không bị lỗi trình duyệt nữa. Sáng mai mình mang CFW lên cty up lên MF cho mọi người. OK?

ohannguyent

mở newthread nha bồ. Thread này lâu wá rồi, cho về hưu đc rồi đó. Chuyển nhà mới cho nó sôm nha.

Status
Không mở trả lời sau này.