• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OFFICE READER V1.0 for UIQ3.0 ( Update #12 - 2/3/09 )

ngkhanhhoang

Hi all,

Phần mềm đọc văn bản Office Reader nay đã được update lên phiên bản mới nhất v0.6 và chắc mình cũng không cần giới thiệu nhiều nữa phải không? :D

Just down & enjoy!!! :))

ryo112

Em chờ các bác Test lại xem có lỗi gì không đã.em bị cái vụ QO 4.0 lỗi nhằng nhịt maĩ mới tháo ra đc nhờ bài viết của bác at007 bây giờ vẫn còn ghê ,à cái này không phải Quick office nhỉ,em nhầm.

Caohieu88

Đây là chương trình chạy song song với Office mặc định, và dùng để sử dụng đọc các file riêng của chương trình Open Office trên máy tính như định dạng odt, xml, odf! Các bạn tránh hiểu nhầm là chương trình cài luôn vào Quickoffice nhé!!

eternal_vnn

nó có đọc đc file .rtf không hả anh?em có vài cái file văn bản,đánh trên máy tính rồi cho vào thẻ nhớ không đọc đc luôn hix

ngkhanhhoang

nó có đọc đc file .rtf không hả anh?em có vài cái file văn bản,đánh trên máy tính rồi cho vào thẻ nhớ không đọc đc luôn hix

Nếu bạn nào xài Open Office thì cài cái này vào để đọc trên điện thoại tương ứng thôi.:D

manhnk80p9

Không biết có đọc được file Excel ko nhỉ.
Mình thỉnh thoảng dùng cả Excel nữa nên cần.
Thanks

dqt

Excel thì bộ office mặc định của máy đọc được mà. Cần gì cài thêm nữa...

Caohieu88

Hehe, tình hình là các bạn vẫn còn nhầm về soft này. Mình xin giải thích lại chương trình này dùng để đọc các file tương đương với bộ Office Reader ( trên PC - phần mềm mã nguồn mở Free ) chứ ko có tác dụng đọc txt, doc, hay excel.

Caohieu88

Open Office Reader v1_0_UIQ3 ( Update 2/3/09 )

Open Office Reader v1_0_UIQ3

Đây là chương trình OFFICE chạy song song với Office mặc định, và dùng để sử dụng tạo và đọc các file riêng của chương trình Open Office trên máy tính như định dạng odt, xml, odf ( tương tự như doc, xls )