• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OfficeSuite - Phần mềm soạn thảo văn bản,bảng tính

tieuoanh

Super V.I.P
MobiSystems OfficeSuite 2.10

Phần mềm có chức năng soạn thảo văn bản, bảng tính trên mobile :D
giúp cho bạn làm công việc văn phòng mọi lúc mọi nơi :p

Mã:
http://www.pdaviet.net/downloads.php?do=file&id=115

o0...0o

hình như cũng có 1 phần mềm về Office nữa thì phải bạn tieuoanh nhỉ?

tieuoanh

Super V.I.P
đây bạn ui :D

QuickOffice 2.36

phần mềm văn phòng thu nhỏ :p

Download
Mã:
http://www.pdaviet.net/downloads.php?do=file&id=163

horkbajir : bạn thử sd 2 chương trình này xem
mình ko rõ lắm về excel

thlam

Bạn nào chuyên dùng Excel thì nên dùng OfficeSuite hay hơn Quickoffice vì các hàm của OfficeSuite tích hợp nhiều hơn.

thlam

Văn bản của bạn phải chuyển font thành unicode, đồng thời đt cũng phải cài font unicode vào

O2xdaIIs

làm sao để coi được tiếng việt vâỵ mấy bro. cám ơn trước nha

Nokibeo soạn văn bản word hay excel gì đó trên Pc, sử dụng font unicode như tahoma, verdana gì đó chẳng hạn, chép vào phone có cài font unicode là coi vô tư. Riêng ý mình thấy thì word có cái dở là không xem được table. Bạn đang xài máy gì vậy ? Có cài font chưa ? Nếu cần thì mình post lên cho.

mngotran

Nokibeo soạn văn bản word hay excel gì đó trên Pc, sử dụng font unicode như tahoma, verdana gì đó chẳng hạn, chép vào phone có cài font unicode là coi vô tư. Riêng ý mình thấy thì word có cái dở là không xem được table. Bạn đang xài máy gì vậy ? Có cài font chưa ? Nếu cần thì mình post lên cho.

Vậy bạn post Font lên dùm cho mình đi, thanks nhiều nhé, chúc vui vẻ.

hunga

em không down được cái font trên, bác úp sang chỗ khác được không!! trang thumbup chẳng hạn!! thanks

hongphuc1983

à mà mình hỏi chút vì chưa có điều kiện test nên không biết nó có chạy trên ngage không nhỉ ?

BACGIANG

mình từng cài bộ QuickOffice nhưng không sửa chưa được chỉ xem thôi không biết phần mềm nay có sửa chưa dữ liệu được không

vicstar

Banned
À bạn ơi có phần mềm X-Plore mới không ,bản của mình bị hết hank rồi.
Giúp minh vơi nhé ............ Thank ! bạn trước

vicstar

Banned
Tieuoanh ơi so sêria ban post lên mình nhập vào bộ Officsuite V2.10 không được . Giúp mình đi .Có sự nhầm lẫn chăng ?